Jenga Nyumba yako kwa Gharama Nafuu

Jenga Nyumba yako kwa Gharama Nafuu

Kwa maeneo ya kigamboni... Nyumba yenye 3rooms n kitchen approx. Ina cost sh ngapi?
 
Gharama nafuu unamaanisha sh ngapi? Yasijekuwa yaleyale ya NHC eti nyumba za bei nafuu ambazo wananchi wa kawaida wataafford ukiuliza bei unaambiwa Tsh 50-80 million, sasa ni mtanzania gan anayesemwa wa wakawaida akaweza kununua nyumba za bei hizo?
 
Tunajenga Nyumba kwa Affordable labour charges pia tunatoa offer ya kuchora ramani ya nyumba ya design yeyote atakayo customer wetu bure kabisa endapo atatupa contract ya kumjengea nyumba yake.
contact 0758-92 90 87 Dar es Salaam
Gharama yenu ya kujenga slab ya ghorofa ikoje? Kuanzia form work, nondo hadi zege. Nyumba ina ukubwa wa 13m*12m na ipo Toangoma .
 
Tunajenga Nyumba kwa Affordable labour charges pia tunatoa offer ya kuchora ramani ya nyumba ya design yeyote atakayo customer wetu bure kabisa endapo atatupa contract ya kumjengea nyumba yake.
contact 0758-92 90 87 Dar es Salaam
Mkuu hebu boresha kile unacho tangaza.
Weka nyumba kadhaa zipe spec zipe gharama... Ili mtu aone kwel ni rahisi hapo ndo atakufuata na kuuliza mazingira yake... Site... Raman atakayo... Lkn hiyo ni baada ya kuona nafuu kwel
 
Tunajenga Nyumba kwa Affordable labour charges pia tunatoa offer ya kuchora ramani ya nyumba ya design yeyote atakayo customer wetu bure kabisa endapo atatupa contract ya kumjengea nyumba yake.
contact 0758-92 90 87 Dar es Salaam
Tatizo kubwa kabisa ni kuwa mafundi utakao watumia kujenga nao wanataka watoke humo humo. Yaani watahakikisha wanaiba sementi, mabati, nondo n.k., je umejipanga vipi kuzuia wizi????? Kwa sababu haingii akilini nikienda ujerumani nakuta majengo ya 1700 yamesimama (ingawa wanafanya ukarabati) lakini jengo la bongo la 2010 leo hii unakuta lina nyufa kibao. Lingine unazuia vipi uwekaji wa vitu fake (yaani unakuta mimi nayejengewa unanipatia bei ya original ila wewe unaenda kununua fake).
 
Hakuna gharama nafuu kwenye ujenzi..!!

Bali kuna makubaliano ya kumlidhisha mteja (mwenye nyumba) ambayo ni :
>Fundi asie msumbufu/ anapatikana akihitajika. Akipewa kazi anamaliza kwa wakati.

>Anashauri na anashaurika kwenye kazi.

>Mwaminifu kwenye kazi na vifaa vya ujenzi (Uwizi)

>Ubora wa kazi. N.k
 
Soma Tangazo vizuri utaelewa...
Nimelielewa vizur tangazo lako, na sijakupinga, nimeelezea unafuu mnaousemaga haupo, mpaka hivyo vipengele viwe covered n.k

Unaweza kumpata fund mwenye bei ndogo, lakin ni msumbufu, mwizi wa vifaa, hashauriki, n.k, sasa unafuu wake wa nini kwa hali hiyo..?!

Pokea ushauri kijana, kila la kher...
 
Helo Mkuu...before sijakutajia bei ni vyema nikafika site or nikaona ramani yako ili nijue design ya hiyo form work ya hiyo slab yako...hivyo tunaweza kuwasiliana kwa namba 0758-929087
Nimekupm mkuu.
 
Mkuu hebu boresha kile unacho tangaza.
Weka nyumba kadhaa zipe spec zipe gharama... Ili mtu aone kwel ni rahisi hapo ndo atakufuata na kuuliza mazingira yake... Site... Raman atakayo... Lkn hiyo ni baada ya kuona nafuu kwel
Naomba hii comment ijibiwe mara moja.
 
Hivi mbona ramani za nyumba za nchi nzima hua zinafanana tu,konakona nyingi kwenye nyumba,makorido daah hivi hamuwezi wachora ramani kua mnatengeneza ramani za aina tofauti kabisaa na hizi.
Tatizo wana-Google kama sisi tu.
 
Hakuna gharama nafuu kwenye ujenzi..!!

Bali kuna makubaliano ya kumlidhisha mteja (mwenye nyumba) ambayo ni :
>Fundi asie msumbufu/ anapatikana akihitajika. Akipewa kazi anamaliza kwa wakati.

>Anashauri na anashaurika kwenye kazi.

>Mwaminifu kwenye kazi na vifaa vya ujenzi (Uwizi)

>Ubora wa kazi. N.k
Je nikitaka lamani tuuu
Tatizo kubwa kabisa ni kuwa mafundi utakao watumia kujenga nao wanataka watoke humo humo. Yaani watahakikisha wanaiba sementi, mabati, nondo n.k., je umejipanga vipi kuzuia wizi????? Kwa sababu haingii akilini nikienda ujerumani nakuta majengo ya 1700 yamesimama (ingawa wanafanya ukarabati) lakini jengo la bongo la 2010 leo hii unakuta lina nyufa kibao. Lingine unazuia vipi uwekaji wa vitu fake (yaani unakuta mimi nayejengewa unanipatia bei ya original ila wewe unaenda kununua fake).
 
Hakuna gharama nafuu kwenye ujenzi..!!

Bali kuna makubaliano ya kumlidhisha mteja (mwenye nyumba) ambayo ni :
>Fundi asie msumbufu/ anapatikana akihitajika. Akipewa kazi anamaliza kwa wakati.

>Anashauri na anashaurika kwenye kazi.

>Mwaminifu kwenye kazi na vifaa vya ujenzi (Uwizi)

>Ubora wa kazi. N.k
Je nikitaka lamani tuuu
Tatizo kubwa kabisa ni kuwa mafundi utakao watumia kujenga nao wanataka watoke humo humo. Yaani watahakikisha wanaiba sementi, mabati, nondo n.k., je umejipanga vipi kuzuia wizi????? Kwa sababu haingii akilini nikienda ujerumani nakuta majengo ya 1700 yamesimama (ingawa wanafanya ukarabati) lakini jengo la bongo la 2010 leo hii unakuta lina nyufa kibao. Lingine unazuia vipi uwekaji wa vitu fake (yaani unakuta mimi nayejengewa unanipatia bei ya original ila wewe unaenda kununua fake).
 
Je nikitaka lamani tuuu
Ramani ni jambo muhim sana, hakikisha unachagua kwa makin sana kulingana na bajeti vs mahitaji yako (vyumba) vs Eneo/ Kiwanja. Hayo mambo yote yanatemeana na ni muhim kuyazingatia kabla hujaanza jambo lolote.

Ni vema sana ujue unajenga nyumba ya namna gan, muonekano gan, ili hata fundi akikosea mahali unaweza kushauri mapema.
 
Ndugu hakuna kuhofia debate wakati Umetoa tangazo kwa nia njema. Unafanya marketing ya product yako. Moja ya vitu vitakavyomfanya mteja avutiwe ni taarifa sahihi. Wape tu sample mbili tatu za nyumba na makadirio ya bei. Hiyo iko sawa.
 
Back
Top Bottom