Jenereta kubwa inauzwa


Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,681
Likes
3,514
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,681 3,514 280
Mtengenezaji: Kirloskar Green
Nishati: Inatumia dizeli
Ukubwa: 20 KVA (16 kW)
Voltage: 230/415 three phase
Frequency: 50 Hz
Mwaka iliotengenezwa: 2011
Mwaka ilioanza kutumika: 2013
Bei: Dola 8000 za Marekani (maelewano yapo)
NB: Jenereta iko katika hali nzuri sana.
Kwa ukaguzi na mawasiliano piga 0763 966 782
Asante
 
Stephen bryson

Stephen bryson

Senior Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
152
Likes
120
Points
60
Age
45
Stephen bryson

Stephen bryson

Senior Member
Joined Oct 1, 2016
152 120 60
Ipo mkoa gani?
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,681
Likes
3,514
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,681 3,514 280
Mali bado ipo. Msasani Dar
 
Chausiku siyo Chamchana

Chausiku siyo Chamchana

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
386
Likes
220
Points
60
Age
49
Chausiku siyo Chamchana

Chausiku siyo Chamchana

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
386 220 60
Chausiku siyo Chamchana

Chausiku siyo Chamchana

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
386
Likes
220
Points
60
Age
49
Chausiku siyo Chamchana

Chausiku siyo Chamchana

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
386 220 60
Kabisa bosi. Naziweka kama hivi...
Hii ngoma inaonekana ni kubwa sana inafaa kwa matumizi makubwa kama kiwandani. Nadhani kwa matumizi ya kawaida ya nyumbani ni ufujaji wa rasilimali. Hayo ni mawazo yangu tu kutokana na upeo wangu mdogo nilionao kuhusu generators. Wadau mlio na uzoefu tunaomba mchango wenu wa mawazo tafadhari.
 
tandoor

tandoor

Senior Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
171
Likes
123
Points
60
Age
29
tandoor

tandoor

Senior Member
Joined Jun 10, 2016
171 123 60
Ndio unauza kwa dolla?
 
msabillah

msabillah

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,680
Likes
1,308
Points
280
Age
32
msabillah

msabillah

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,680 1,308 280
Aisee hizi mashine ni nzuri sana, kiukweli hata haili sana mafuta kwani nilishawahi kuitumia iko poa Sana. Kwa mwenye uwezo wa kuichukua na aichukue.
 
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,688
Likes
1,745
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,688 1,745 280
Dola 2000 unachukua?
 
Dola Iddy

Dola Iddy

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
1,860
Likes
968
Points
280
Dola Iddy

Dola Iddy

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2014
1,860 968 280
Weka kiasi kwa Tsh wengine hatujui mambo ya Dola.
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,637
Posts 30,505,510