Jenereta aina ya HONDA ndogo inauzwa moshi

Jenereta aina ya HONDA ndogo inauzwa moshi

Kiumbe duni

Senior Member
Joined
Dec 3, 2011
Posts
100
Reaction score
8
Hii ni jenereta ndogo original ya kizamani inauzwa. Inapatikana moshi mjini ni nzuri kwa kifupi ni jiwe, inatumia lita 3 full tank. Haina dalali nilikuwa nafanya nayo biashara pale mo town sasa nimehamia Dar. Bei ni Tsh 150,000/: haina punguzo. Cell 0713664326
 
taja japo sifa zake nyingine kama vile:
Imetengenezwa wapi Japan,China au India.
Power supply mf. 7000 watt
Utumiaji wake wa mafuta lita kwa saa.
Nguvu ya injini yake mf 2.5 HP n.k
 
taja japo sifa zake nyingine kama vile:
Imetengenezwa wapi Japan,China au India.
Power supply mf. 7000 watt
Utumiaji wake wa mafuta lita kwa saa.
Nguvu ya injini yake mf 2.5 HP n.k
Samahani haina haja ya kukutajia sifa zake sababu nimeshaiuza.
 
Back
Top Bottom