jembe Likiwa na Mundu


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Jembe la CHADEMA Joshua Nassari likiwa na MUNDU
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Cheo ni dhamana
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Hii picha ya uhalisia kabisa sio kama zile viongozi wanawekewa carpet na kushikiwa miamvuli wakipanda mti mmoja tu....
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Likes
163
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 163 160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Likes
163
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 163 160
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Hii picha ya uhalisia kabisa sio kama zile viongozi wanawekewa carpet na kushikiwa miamvuli wakipanda mti mmoja tu....
sasa turudi kwennye mada maana nimesha edit
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Amavubi Mundu = sickle (kwa kingereza) - picha hii hapa chini

niliwahi kusikia kwamba ukikaa darasa moja na mzungu/muingereze mkapata maksi sawa ujue wewe una akili sana maana ukisikia sickle utaanza kuwaza kwa kiswahili ndipo uandike kiingereza halafu uoate jibu wakati mwenzio ameshajua zamani sana
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Yule "Jamaa yetu" anayewashwa miguu, akifanya kama alivyofanya Nassari, LAZIMA kifafa kimuangushe...
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Mwenye ile mkwele akipanda mti kawekewa kapeti atubandikie hapa tutofautishe kiongozi na mtawala...
 
Kikombe1

Kikombe1

Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
65
Likes
14
Points
15
Kikombe1

Kikombe1

Member
Joined Feb 4, 2013
65 14 15
Heeee Mheshimiwa haoni anapoteza nguvu kwenye mahindi yaliyo zoofika kwa kukosa mbolea na kupandwa kienyeji
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Yule "Jamaa yetu" anayewashwa miguu, akifanya kama alivyofanya Nassari, LAZIMA kifafa kimuangushe...
anaweza kumaliza hata mshindo mmoja?
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099