Lady niece
JF-Expert Member
- Feb 18, 2014
- 953
- 414
hata kama hawa watu wanafungwa wanaonewa
wanazomewa na wanaonekana si chochote
wao watabaki kuwa JEMBE LA MAADUI TANZANIA
hawana mpinzani
wadau na wapenzi wa Mbeya City mwaonaje timu yetu
kwa sasa wekeni maoni, ushauri wenu na hata
maduruhu yenu hapa ili kuipa changamoto na kuipa
umakini timu yetu ya Mbeya ili iweze kushinda kila msimu
karibuni marafiki mtupiemo yenu dukuduku hapa
wanazomewa na wanaonekana si chochote
wao watabaki kuwa JEMBE LA MAADUI TANZANIA
hawana mpinzani
wadau na wapenzi wa Mbeya City mwaonaje timu yetu
kwa sasa wekeni maoni, ushauri wenu na hata
maduruhu yenu hapa ili kuipa changamoto na kuipa
umakini timu yetu ya Mbeya ili iweze kushinda kila msimu
karibuni marafiki mtupiemo yenu dukuduku hapa