Jeki yanikata stimu!

Jeki yanikata stimu!

Kwani nyie wanaume hampigi jeki huko naniliu zenu acheni dharau na kujigamba..kwani kajiumba mwenyewe?upuuzi tu grow up and be man enough. Tchaaa
 
Lipumba katakatisha fedha, huyo ametakatisha manyonyo
 
View attachment 460185 Jana jioni wakati natoka kutafuta ugali wa kuweka mezani,ikabidi nipitie kwa mama watoto mtarajiwa kumsabahi lakini pia nikitafuta pumziko la mwili maana wiki nzima sijapiga jelamba!Ile kufika akanipokea na tukapiga story kidogo kisha nikajaribu vimchezo vya kumvutia ndege tunduni!Mpaka hapo bibie akanisoma maana huwa anajua tu vimchezo vyangu nikitaka game!Akaanza kiupole,"baby najua wiki nzima hujauona na una kiu na mimi,naomba tu uvumilie maana nimechoka kweli na kazi na sitaweza kukupa ushirikiano"
Nikamwambia poa,mi narudi zangu maskani na tutaonana siku nyingine!Mafutaa huyoooo mpaka kona flani hivi voda fasta!Kufika pale nikaflash taa mara mbili,basi nyapu kama 4 zikajaa madirisha yote!Basi haraka haraka nikachagua moja iliyokuwa inamwonekano mzuri na mtindi ulioonekana umemjaa barabara!

Basi shwaa mpaka lodge,hizi za "twenzetu" huwa zina machinjio maalum,huwezi peleka kwako!Basi kufika kulipia na kuzama ndani!Uzuri wa hizi game,nguo wanajichojoa wenyewe!Daah aliposhusha bra na kuacha free fall ya mtindi,lahaula mzigo mpaka kwenye kitovu umefika!Yaani unaning'inia kama yale mapapai ya kiume!Daah mzuka wote ukakata maana cha kwanza kunivutia ni mtindi ulivyokuwa umetuna,kumbe ilikuwa jeki maridadi!Ikabidi nimwamuru arudishe mzigo wake ndani ya bra!Ikabidi apige jeki mzigo,tena ndio nikashuhudia how its done!
Baada ya hapo nikatandika show kwa image ya mtindi uliopigwa Jeki,show nzima sikuugusa!

Akina dada,jeki ni kufurahisha macho ya watu kwa kitu ambacho huna!Bora upige Jeki halafu ufunike,tutajua moja kuwa hata kama mzigo umelala,basi umetaka yasitapakae kulia na kushoto!Sasa unapiga jeki halafu unauacha mzigo hadharani,unamdanganya nani?
Ila mkuu hapa umekuza maneno "eti mtindi hadi kwenye kitovu" halafu wewe una nyota ya BEBERU? kwa sababu tabia kama hii sio ya kawaida
 
Wewe muongo,madada poa hua hawavui nguo zote,anavua nguo za chini tu,sasa wa kwako kavua mpaka nguo ya juu halafu sindiria?,no way huku watu na akili zao,hizo story peleka fb
 
Kwani nyie wanaume hampigi jeki huko naniliu zenu acheni dharau na kujigamba..kwani kajiumba mwenyewe?upuuzi tu grow up and be man enough. Tchaaa
Vp inakuhusu?
 
Wewe muongo,madada poa hua hawavui nguo zote,anavua nguo za chini tu,sasa wa kwako kavua mpaka nguo ya juu halafu sindiria?,no way huku watu na akili zao,hizo story peleka fb
Nililipia full service mpaka asubuhi!Baada ya kughalifika ndio nikaamua kutolala!Short time ndio huwa hawavui!
Yaani uebde kwa malengo ya kulala na demu halafu asivue nguo zote?Wee vipi
 
Ila mkuu hapa umekuza maneno "eti mtindi hadi kwenye kitovu" halafu wewe una nyota ya BEBERU? kwa sababu tabia kama hii sio ya kawaida
We unashangaa hilo,kuna mwingine mtoto ziwa anatupiwa huko huko mgongoni
 
hayo manyonyo akilala chali unayasukumia makwapani kila upande kisha kifua kinabaki kama kidali cha kuku

hatariiii
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hatari sana.....[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Back
Top Bottom