Mkuu wako tofauti hawa.. Hawa ni African Elephant na hao wengine ambao hupandwa ni Indiana Elephant huwa ni wapole sana ila usijaribu kwa hawa wa kwetu
Kazi ndogo sana,kabla hata hajaja kunitembelea natwanga pilipili mbuzi nachanganya na ugoro kisha naiweka pembeni ya swiming pool yangu,nakuhakikishia hatosogea hata umbali wa kilometa moja toka kwangu..
tembo hana shari kama hujamwonyesha shari
anajua amewakuta mnaoga ndio maana kasepa kimya kimya
huwa wana akili sana mbaya ni wewe uingilie anga zake atakuondoa.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.