Je wewe unaidai Uchumi Supermarket? Soma hapa

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
61,183
2,000
TANGAZO, TANGAZO, TANGAZO......
Jumanne Saa nne asubuhi ma supplier wote wanaoidai Uchumi supermarket kutakuwa na kikao katika ukumbi wa BNN. Ukipata ujumbe huu umjulishe na mwingine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom