Je, Wewe hali hii imewahi kukutokea?

Je, Wewe hali hii imewahi kukutokea?

Habari MMU!

Kuna siku kwenye maisha unakumbwa na msongo wa mawazo unajikuta upo upo tu.

Unagusa hiki hakiendi, moja haikai wala mbili haikai.

Lakini juu ya yote unatamani kupiga monde, kuvuta sigara, bangi nk mpaka upotee like kwenye ile movie ya Hangover lakini ukiwaza kesho yake unapaswa kuwa kazini na uwepo wako wa kutoa huduma unaweza kuokoa maisha ya watu unajikuta tu unalala na maumivu hatari.

Ngoja niendelee kupata kakirikuu changu hapa, nikalale mapema kabla sijaharibu.

Nawasilisha.
vaa viatu vinavyokubana
 
Hiyo half hutokea tena Sana tu! Yani kila kitu kwako utaona hovyo hovyo
 
Monde ipo jeshini sana , kakirikuu kameanzia mkoani huko Arusha.... Labda useme kwasababu hupigi haya mambo yetu

Hivi na kwa huyu JPM form six na walimu wa levo yachini bado wanaenda jeshini na bajeti zake zilivobana kila engo???
 
Hivi na kwa huyu JPM form six na walimu wa levo yachini bado wanaenda jeshini na bajeti zake zilivobana kila engo???

Huyo jamaa usimtaje amevuruga sana uchumi wa watu
 
Inatokea sana....na itaendelea kutokea tu given kwamba mtu bado unaishi. Muhimu ni kujijengea mbinu madhubuti zisizo na madhara kwako za kukabiliana vizuri na hali hizo. Kila mtu yuko tofauti, anaumizwa kiutofauti na coping strategies nazo zinakiwa ziwe tailored
 
Inatokea sana....na itaendelea kutokea tu given kwamba mtu bado unaishi. Muhimu ni kujijengea mbinu madhubuti zisizo na madhara kwako za kukabiliana vizuri na hali hizo. Kila mtu yuko tofauti, anaumizwa kiutofauti na coping strategies nazo zinakiwa ziwe tailored

Nimekusoma sana mkuu
 
Back
Top Bottom