Je we ni mwaminifu kwenye uhusiano ulionao?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Umeoa au kuolewa,
umechumbia au kuchumbiwa,
una boyfriend au girl friend,
Je ni mwaminifu? Je hunjunji nje?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
We jamaa uko ulimwengu gani?
Unaulizia uaminifu kwenye hii dunia inayoongozwa na shetani baba wa uharibifu?
Hamna mwaminifu hata mmoja, hata mkeo anamwegwa sana tu, subiri arobaini yake ifike, ukimkuta red handed ndio utaamini niyasemayo.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Umeoa au kuolewa,
umechumbia au kuchumbiwa,
una boyfriend au girl friend,
Je ni mwaminifu? Je hunjunji nje?
Can we go against "human nature" hasa hasa hii kwa mwanaume?
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
jibu ninalo, lakini mhhh,,,,!
 
M

Makiyuve

Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
56
Likes
1
Points
0
M

Makiyuve

Member
Joined Sep 7, 2010
56 1 0
Ndiyo mi ni mwaminifu!! kwani kama dunia inaongozwa na shetani baba wa uharibifu ndo kila mtu awe mtumwea wake? hilo nalipinga na waaminfu wapo japo waweza kuwa wachache compared to wasio waaminifu!!
 
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined
Apr 28, 2010
Messages
155
Likes
0
Points
0
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined Apr 28, 2010
155 0 0
Mimi ni mwaminifu na ntakua mwaminifu siku zote labda.................
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Mi ni mwaminifu sana pia. Ctarudi nyuma kwa kiapo na ahadi yanggu kwake. Hakuna mwanaume yeyote atakayenibadili kiapo changu.

Uaminifu ktk mahusiano unawezekana kama kila mtu ataamua kwa dhati toka moyoni,hamna cha nature wala nn!
 
Edgartz

Edgartz

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2010
Messages
241
Likes
2
Points
35
Edgartz

Edgartz

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2010
241 2 35
Mi ni mwaminifu sana pia. Ctarudi nyuma kwa kiapo na ahadi yanggu kwake. Hakuna mwanaume yeyote atakayenibadili kiapo changu.

Uaminifu ktk mahusiano unawezekana kama kila mtu ataamua kwa dhati toka moyoni,hamna cha nature wala nn!
Hongera kama unachoongea ni kweli, ee mwenyezi mungu hata me nijalie nipate mwaminifu kama huyu!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Ngoja uanze kutokewa na mijamaa
Mpaka utaiachia mwaaaaaa
Hapo ndipo utajua usemalo
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Bujibuji je wewe ni mwaminifu????
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
ngoja uanze kutokewa na mijamaa
mpaka utaiachia mwaaaaaa
hapo ndipo utajua usemalo
kimbweka si rahisi hivyo. Nimeshatokewa na watu kibao among them wapo lecturers wangu ambao nilikua watani disco. Lakini haikuwa hivyo maana huwa nawatolea nje kiustaarabu then uhusiano wa kawaida unaendelea.

Kingine ni kuwa huwa ni muwazi sana kumwambia mr hivyo nae ananipa ushauri. Kila kitu kinawezekana kama wote mkiongea na kuwa na sauti moja. Sisi tunafurahia uhusiano wetu na haitotokea ng'o nimvulie nguo mwanaume mwingine, namshukuru mungu mwanaume wangu amekamilika kila idara kuanzia uzuri wa sura,tabia,umbo,mambo kitandani ndo usiseme na uwezo wake wa kipesa si haba,sasa kuna sababu gani ya kuhangaika nje?
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
mimi ni mwaminifu na ntaendelea kuwa mwaminifu Eeeeeeeeeeeeh Mwenyezi Mungu nisaidie
 
SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
746
Likes
55
Points
45
SUZANE

SUZANE

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
746 55 45
Katika swala la uaminifu tunahitaji maombi mengi zaidi, wanaume hawafai, jamani mm nimeshalizwa mpaka nimechoka, sijawahi kupata mwanaume mwaminifu, mpaka najiuliza tatizo ni nini? mbona mm siwezi kuhangaika? mbona mm siwezi kuchanganya wanaume wawiliwawili? wanaume hamfai kabisa nawala sitamani kuwa na mwanaume tena.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
katika swala la uaminifu tunahitaji maombi mengi zaidi, wanaume hawafai, jamani mm nimeshalizwa mpaka nimechoka, sijawahi kupata mwanaume mwaminifu, mpaka najiuliza tatizo ni nini? Mbona mm siwezi kuhangaika? Mbona mm siwezi kuchanganya wanaume wawiliwawili? Wanaume hamfai kabisa nawala sitamani kuwa na mwanaume tena.
dear suzane usikate tamaa mama,yupo ambaye utampata na atakuwa mwaminifu mpaka ww utashangaa. Sina historia ya kulizwa na hawa raia sana,ilitokea mara moja tu na nilihisi dunia ndo basi tena. Unajua inauma sana unapokuwa mwaminifu halafu mwenzio siyo. Nikabwaga manyanga pwaa. Nikatulia karibu mwaka mzima ndipo alipotokea huyu mr perfect wangu. Mh,namshukuru mungu cna hofu kabisa.

Jitulize tu na kuwa makini maana wengi ni viwembe sana sasa watakufrustrate mama.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,383
Likes
1,349
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,383 1,349 280
katika swala la uaminifu tunahitaji maombi mengi zaidi, wanaume hawafai, jamani mm nimeshalizwa mpaka nimechoka, sijawahi kupata mwanaume mwaminifu, mpaka najiuliza tatizo ni nini? Mbona mm siwezi kuhangaika? Mbona mm siwezi kuchanganya wanaume wawiliwawili? Wanaume hamfai kabisa nawala sitamani kuwa na mwanaume tena.
so wewe uko singo! Is that right?
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
kimbweka si rahisi hivyo. Nimeshatokewa na watu kibao among them wapo lecturers wangu ambao nilikua watani disco. Lakini haikuwa hivyo maana huwa nawatolea nje kiustaarabu then uhusiano wa kawaida unaendelea.

Kingine ni kuwa huwa ni muwazi sana kumwambia mr hivyo nae ananipa ushauri.
Kila kitu kinawezekana kama wote mkiongea na kuwa na sauti moja. Sisi tunafurahia uhusiano wetu na haitotokea ng'o nimvulie nguo mwanaume mwingine, namshukuru mungu mwanaume wangu amekamilika kila idara kuanzia uzuri wa sura,tabia,umbo,mambo kitandani ndo usiseme na uwezo wake wa kipesa si haba,sasa kuna sababu gani ya kuhangaika nje?
kwa hilo nampa mr wako hengera, wengine tukitongozwa yunaishilia nalo rohoni mana ukimshirikisha ni umeharibu kila kitu mpaka amani yako....tunashirikisha tukizidiwa kabisa, yaani ile imezidiiiii.
 

Forum statistics

Threads 1,235,879
Members 474,797
Posts 29,239,350