Je watu watanifikiriaje?

Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,939
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,939 2,000
“WATU WATANIFIKIRIAJE?
Neno hili limeua ndoto za watu wengi sana. Watu wengi sana wameshindwa kufanikiwa kwenye mambo mengi kwa sababu ya neno
“WATU WATANIONAJE, WATANIFIKIRIAJE?
Mkuu, na hili neno limevunja mioyo ya vijana wengi sana ambao ndio kwanza wameleliza vyuo, wanaogopa kuosha magari kwasababu eti watu watasemaje/watanionaje
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,939
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,939 2,000
“WATU WATANIFIKIRIAJE?
Neno hili limeua ndoto za watu wengi sana. Watu wengi sana wameshindwa kufanikiwa kwenye mambo mengi kwa sababu ya neno
“WATU WATANIONAJE, WATANIFIKIRIAJE?
Watu wengi sana tumekuwa tukijikuta tunashindwa kufanya maaamuzi muhimu Katika Maisha tu Kwa kuogopa "WATU WATANIONAJE "
hii Watanionaje Syndrome ni ugonjwa mmbaya sana sababu ni Kitu ambacho ni beyond your control..... Huwezi control vile watu wanafikiria juu yako hata ukifanya jambo in good faith yaani kwa nia njema kabisa jua tu kuna watu wata kutafsiri vingine.... Utasikia.. ..hana lolote.... Anajifanya anajua..... Ana agenda ya siri..... .sio hivi hivi kuna mkono wa mtu..... Ni baadhi tu ya maneno watu watakusema.... Cha msingi weee tenda wema nenda zako usijali watu Watanionaje. Jali katika hili Mungu ananionaje .
Nikitaka nibaini una akili ya kusonga mbele , sitaona huu ugonjwa wa watu watanionaje
Mimi mwenyewe natuma na kupost hizi jumbe katika facebook , forums mbalimbali , ili angalau mtu mmoja tu afunguke kichwani na kumshukuru Mungu.
Nilifanya uchunguzi
Huu ugonjwa " WATU WATANIONAJE " umewashika wengi na ndiyo unaleta umaskini sana kwa vijana. simu kubwa ya laki 8, mtaji huna pumbavu wewe!!!!!!, lazima utakuwa na haka kaugonjwa njoo tukuombee , urudi katika mstari
Be inspired kwa injili ya kisasa kwa watu wa kisasa.

Nimemnukuu uvugizi
 
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
2,421
Points
2,000
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
2,421 2,000
Tatzo la ngozi nyeusi, mtu akishakuwa na uhakika wa kula na pesa za kubadili mboga anawaona wenzanke wote ambao hawajafikia hali kama yake ni wazembe, wasio na maono, wavivu, mizigo nakadhalika nakadhalika ... Kiuhalisia vijana sasa wanapambana ni njia zao tu bado hazijafunguka tusiwalaumu, fursa na mitaji kwa karne na mazingira ya sasa yamekuwa magumu kwao kutoboa..., magraduate wengi wanafanya kazi ambazo ni vigumu hata kujua kama anaefanya ni mhitumu wa chuo, wanavuja jasho kwelikweli huko mtaani lakini wanachokipata ni kidogo sana. Mkono wa bwana uwe nanyi vijana wote wapambanaji
 
B

Bigcat

Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
11
Points
45
B

Bigcat

Member
Joined Aug 10, 2019
11 45
Bila ya kuficha

Mm ni mmoja wapo katka walioathirika na neno hili
“WATU WATANIFIKIRIAJE?
Neno hili limeua ndoto za watu wengi sana. Watu wengi sana wameshindwa kufanikiwa kwenye mambo mengi kwa sababu ya neno
“WATU WATANIONAJE, WATANIFIKIRIAJE?
 
L

lighton

Member
Joined
Aug 5, 2019
Messages
6
Points
45
L

lighton

Member
Joined Aug 5, 2019
6 45
Blesss
Tatzo la ngozi nyeusi, mtu akishakuwa na uhakika wa kula na pesa za kubadili mboga anawaona wenzanke wote ambao hawajafikia hali kama yake ni wazembe, wasio na maono, wavivu, mizigo nakadhalika nakadhalika ... Kiuhalisia vijana sasa wanapambana ni njia zao tu bado hajifunguka tusiwalaumu, fursa na mitaji kwa karne na mazingira ya sasa yamekuwa magumu kwao kutoboa..., magraduate wengi wanafanya kazi ambazo ni vigumu hata kujua kama anaefanya ni mhitumu wa chuo, wanavuja jasho kwelikweli huko mtaani lakini wanachokipata ni kidogo sana. Mkono wa bwana uwe nanyi vijana wote wapambanaji
 
Showio

Showio

Senior Member
Joined
May 16, 2019
Messages
123
Points
250
Showio

Showio

Senior Member
Joined May 16, 2019
123 250
Watu wengi sana tumekuwa tukijikuta tunashindwa kufanya maaamuzi muhimu Katika Maisha tu Kwa kuogopa "WATU WATANIONAJE "
hii Watanionaje Syndrome ni ugonjwa mmbaya sana sababu ni Kitu ambacho ni beyond your control..... Huwezi control vile watu wanafikiria juu yako hata ukifanya jambo in good faith yaani kwa nia njema kabisa jua tu kuna watu wata kutafsiri vingine.... Utasikia.. ..hana lolote.... Anajifanya anajua..... Ana agenda ya siri..... .sio hivi hivi kuna mkono wa mtu..... Ni baadhi tu ya maneno watu watakusema.... Cha msingi weee tenda wema nenda zako usijali watu Watanionaje. Jali katika hili Mungu ananionaje .
Nikitaka nibaini una akili ya kusonga mbele , sitaona huu ugonjwa wa watu watanionaje
Mimi mwenyewe natuma na kupost hizi jumbe katika facebook , forums mbalimbali , ili angalau mtu mmoja tu afunguke kichwani na kumshukuru Mungu.
Nilifanya uchunguzi
Huu ugonjwa " WATU WATANIONAJE " umewashika wengi na ndiyo unaleta umaskini sana kwa vijana. simu kubwa ya laki 8, mtaji huna pumbavu wewe!!!!!!, lazima utakuwa na haka kaugonjwa njoo tukuombee , urudi katika mstari
Be inspired kwa injili ya kisasa kwa watu wa kisasa.

Nimemnukuu uvugizi
Fact
 
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
280
Points
500
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
280 500
Kuna fursa nimeiona sehemu naamini nikiifanya kwa mtaji mdogo tu naweza kuingiza faida ya 15000 kwa siku kama nitaifanya mwenyewe.
Lakini hadi sasa bado nawaza WATU WATANIONAJE. WATANIFIKIRIAJE. watu wanaonijua wakioniona watanichukuliaje.

Bado nawazawaza hapa ila kesho nitajitahidi niifanye hiyo fursa.
 
Big Fat Lady

Big Fat Lady

Member
Joined
Jul 26, 2019
Messages
80
Points
125
Big Fat Lady

Big Fat Lady

Member
Joined Jul 26, 2019
80 125
We acha tu... Kama ningekua na ujasiri wa kuanza maisha bila kfikiria watu watasemaje nadhani leo hii ningekua mama mwenye nyumba. Ilikua kila nikitaka kuanza kichakarika nafikiria waty watanionaje... Na degree lake... Ila saivi I don't care... Nawatangazia ubuyu, mitumba na saa bila wasiwasi.
 
October man

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
1,804
Points
2,000
October man

October man

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
1,804 2,000
Kuna fursa nimeiona sehemu naamini nikiifanya kwa mtaji mdogo tu naweza kuingiza faida ya 15000 kwa siku kama nitaifanya mwenyewe.
Lakini hadi sasa bado nawaza WATU WATANIONAJE. WATANIFIKIRIAJE. watu wanaonijua wakioniona watanichukuliaje.

Bado nawazawaza hapa ila kesho nitajitahidi niifanye hiyo fursa.
Fursagani iyooo, nikajua manengelo iyo avatar
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
18,914
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
18,914 2,000
Kuna fursa nimeiona sehemu naamini nikiifanya kwa mtaji mdogo tu naweza kuingiza faida ya 15000 kwa siku kama nitaifanya mwenyewe.
Lakini hadi sasa bado nawaza WATU WATANIONAJE. WATANIFIKIRIAJE. watu wanaonijua wakioniona watanichukuliaje.

Bado nawazawaza hapa ila kesho nitajitahidi niifanye hiyo fursa.

Hukuja duniani na mtu..ww fanya hata kam ni kuzibua mitaro mkuu
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
18,914
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
18,914 2,000
Alafu hili wengi ndo linawaangusha watu sana! ahaya maneno mm hata jana usiku tu nimeulizwa na wamama...hivi ww mwanangu mbona unaamua kuchafuka hv na wakati ww tayari ushayapatia maisha😂😂😂! unabaki unashangaa..nimeyapTia maisha?then?ishu ni kukimbizana na muda! ukiwa huna haya popote utaishi na utatusua!
 
October man

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Messages
1,804
Points
2,000
October man

October man

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2017
1,804 2,000
Alafu hili wengi ndo linawaangusha watu sana! ahaya maneno mm hata jana usiku tu nimeulizwa na wamama...hivi ww mwanangu mbona unaamua kuchafuka hv na wakati ww tayari ushayapatia maisha! unabaki unashangaa..nimeyapTia maisha?then?ishu ni kukimbizana na muda! ukiwa huna haya popote utaishi na utatusua!
nimepatia maisha??
 

Forum statistics

Threads 1,325,458
Members 509,127
Posts 32,193,069
Top