Je wanaume kama hawa bado wapo???

Tumuite Yusuf wa enzi zile, hawa ma-yusuf wa sasa hawawezi kwa kweli
 
katoto kazuri ukiachana na jibu la hii mada.... Mtiririko wa mazungumzo umekosa uhalisia.. Mazungumzo ya chumnani hayawagi hivyo hata siku moja
 
hakuna hiyo, ukimwacha utasikia sijui yule mkaka hasimamishi, dawa ni kula tu hakuna nyingine
 
Huyo mwanamke alikuwa na mimba anataka jamaa agonge ili amkabidhi mzigo Ndio mchezo wao Siku hizi jamaa kagoma
 
Either shoga au ana okra... wakati unasubiri umpakue siku ya ndoa kuna washikaji wanakusafishia njia huku
 
Ila nashangaa na mdada anayeweza kuvua nguo bila kuombwa mzigo naye ni shida nyingine hata ningewa Mimi nisinge mkubalia!
 
Kama yupo au aliwahi kuwepo mwanaume wa namna hii atakuwa "clone"!
 
Kinondoni mbona wapo kama asilimia 80
 
Kuwepo tupo...

Ila kinachosikitisha ni kwamba...

Huyo mwanamke baada ya hapo anaenda kukipeleka kwa mwingine... ashawaka hapo alafu kazinguliwa...


Cc: mahondaw
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…