Bashatu
JF-Expert Member
- Nov 8, 2015
- 839
- 893
Wanabodi natumai hamjambo, mnaendelea kujenga viwanda.
Nimekuwa najiuliza maswali kuhusu huduma za kifedha kwa njia ya simu, mathalan M-pesa, tigo-pesa, airtel money zinavyofanya kazi.
Mimi napenda sana computerization, naomba majibu hapa.
Mimi Bashatu naenda m-pesa wakala, wakala anafanya yake, napata message na hapo hapo mtu nnayemtumia anapata message, anaenda kwa wakala, anapewa cash!! How does it work[emoji51] [emoji51]
Hilo sawa nijifanye nimeelewa. Je pale nnapoomba mkopo toka m-pawa, nkapewa mkopo huo, inamaana vodacom wanaweka hela kwa ajili ya kuwakopesha watu, ama kuna programming mechanism ambayo inawapa wamiliki wa mtandao uwezo wa kutengeneza sms kwa mteja anapoomba huduma ya kukopeshwa inayoonesha kuwa mwombaji amengiziwa kiasi cha pesa??
Mengine yoote yaache, naomba programmer mnieleweshe tafadhari.
Kuna kapuni ya mikopo kwa njia ya simu inaitwa The Branch, Je, nao wanaweka pesa kabla ya kuwakopesha wateja??, kama ndio, hizo soft money wanapata kutoka wapi/wanazinunua wapi?.
How do they do it??
Karibuni kwa majibu.
Nimekuwa najiuliza maswali kuhusu huduma za kifedha kwa njia ya simu, mathalan M-pesa, tigo-pesa, airtel money zinavyofanya kazi.
Mimi napenda sana computerization, naomba majibu hapa.
Mimi Bashatu naenda m-pesa wakala, wakala anafanya yake, napata message na hapo hapo mtu nnayemtumia anapata message, anaenda kwa wakala, anapewa cash!! How does it work[emoji51] [emoji51]
Hilo sawa nijifanye nimeelewa. Je pale nnapoomba mkopo toka m-pawa, nkapewa mkopo huo, inamaana vodacom wanaweka hela kwa ajili ya kuwakopesha watu, ama kuna programming mechanism ambayo inawapa wamiliki wa mtandao uwezo wa kutengeneza sms kwa mteja anapoomba huduma ya kukopeshwa inayoonesha kuwa mwombaji amengiziwa kiasi cha pesa??
Mengine yoote yaache, naomba programmer mnieleweshe tafadhari.
Kuna kapuni ya mikopo kwa njia ya simu inaitwa The Branch, Je, nao wanaweka pesa kabla ya kuwakopesha wateja??, kama ndio, hizo soft money wanapata kutoka wapi/wanazinunua wapi?.
How do they do it??
Karibuni kwa majibu.