Je, wajua kuwa hakuna kifo?

Je, wajua kuwa hakuna kifo?

Wewe lazima utakua ushapitiwa na zimwi la "The path Society" sio bure
 
Uliza chochote kuhusu kufa, kuzaliwa, na au kupotea.

Je, wajua mtu anaweza kufa na kuzaliwa tena?

Je, wajua kuwa watu wakifa hawaendi popote sio mbiguni wala motoni?

Je, wajua hakuna mungu?

Je, wajua hakuna hukumu baada ya kifo?

Uliza maswali yeyote kuhusu uzima, kuishi na maisha baada ya kifo.

Na utajibiwa hapa.
Kuhusu mungu upo sahihi kabisa, hakuna mungu bali kuna Mungu muumbaji wa vyote vinavyoonekana na visivyoonekana.
 
Humu kuna mawakala wa shetani kabisa ni lazima tuwakemee kwa jina la Yesu waache kupotosha watu
 
Siwezi sema mtoa mada kakosea au yupo sahihi sema nachojua dunia hii ina elimu nyingi tu na si wengi wanaopata nafasi kujua na kuwa na uhakika wa mambo zaidi ya kukariri tuliyoambiwa kuhusu iman zetu na mafundisho yake lkn dhana ya Mungu,kifo ni kupata tu ufahamu mkuu ndo utaelewa hasa na nn mtoa mada alipo
 
Nawewe andamana kupinga wimbo wa taifa kuanza na Mungu ibariki
 
Wewe umeshaona nani anakula bangi anapayuka kama mtoa mada?

Tazama wote walio kula bangi kama Bob marley, Luck Dube, Senzo na wengine wote wanaamini Mungu muumba wa vyote yupo.

Hata wavuta bangi wa kawaida asilimia kubwa ni wapole, tazama hata kwenye viwanja vya mipira, wanavuta harafu no story.

Mfano mkubwa Chegge, Marco chali na wengine wengi, toka mtu kama Mallow awe kundini umeshamsikia anamambo ya bembeleza na lita?

Ganja ni no shobo. So potezeeni kukandia bangi. Mnaweza kuwa mnakandia kumbe baba zenu ndio ulevi wao. Hivyo mtajisifu mnaakili kuliko baba zenu?

Usikandie wala kukisemea kitu husicho kijua.
 
Uncle Magu Machizi wanaongezeka Mtaani... Wakati wa JK mada Kama hizi hazikuwepo.. TANZANIA YA VIWANDA
 
Back
Top Bottom