Je wafahamu methali za kichaga 5 kuhusu mwanamke?

Je wafahamu methali za kichaga 5 kuhusu mwanamke?

Da tall gal

Member
Joined
Oct 29, 2016
Posts
11
Reaction score
9
Habarini wana JF, Natumai ninyi ni wazima , naomba msaada kwa anaefahamu methali tano kwa lugha ya kichagga zinazomuhusu mwanamke na maana zake, ASANTENI
 
Duh.! kale kajamaa kanako bold maandishi na kukomenti kila uzi kako wapi kakomenti huu uzi.?
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] ani ww...mara mwenye avatar ya kitoto kilichobemendwa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] una vituko
 
Habarini wana JF, Natumai ninyi ni wazima , naomba msaada kwa anaefahamu methali tano kwa lugha ya kichagga zinazomuhusu mwanamke na maana zake, ASANTENI
Nkyamana nkyamene nkyamae.....

Cha mtoto kikubwa kuzidi cha mama yake......
 
Mndumka morika mrheme neghambo nyi mtsu=mwanamke mchoyo kwa Watu hasa vyakula atasemwa na moshi wakati anapika
 
Back
Top Bottom