Je, vita dhidi ya Madawa ya Kulevya imetuzidi nguvu?!

Interest

JF-Expert Member
Apr 11, 2015
3,201
2,000
Hakuna kificho tena. Kwa sasa hapa nchini tuna janga la uraibu wa madawa ya kulevya linaloteketeza kwa kasi nguvu kazi ya taifa hasa vijana.

Ilizoeleka kuona vijana maskini tu ndio wahanga wakubwa wa janga hili huko mitaani, lakini kwa sasa kila kukicha tunashuhudia hata wasanii na watu mashuhuri nchini wakipukutika kwa kasi. Mifano ipo.

Ni lazima tufikie hatua tujiulize, vita hii imetuzidi nguvu? Kama ndiyo, kwanini? Au tubadili mbinu za vita? Tufanyeje?

Nawakumbusha wazazi, chungeni sana watoto wenu. Serikali nayo iongeze bidii kwenye mapambano.


Hali inatisha!
===========

JAMII LEO
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,741
2,000
Kwakweli hili suala ni nyeti,..... sijaona kama awamu hii wanashida nalo kabisa. Hata kamatakamata hatusikii tena.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,009
2,000
Mwigulu mliona alivyokuwa analia lia juzi?
Yaani utadhani jamaa mkenya na mwanae kaathiriwa na madawa sasa anailalamikia serikali.
Kumbe ndiye waziri mwenye dhamana.
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,555
2,000
Hamna KIONGOZI anaeweza kupambana na wauza madawa ya KULEVYA!!

Kupambana na Wauza madawa ya kulevya siyo sawa na kupambana na maofisa wa Bandari au wakwepa kodi!

Wauza madawa ni TAASISI kubwa sana duniani! Ukiwagusa huchukui raundi wanakumaliza

Marekani walikuwa wanazunguka na ndege za jeshi mipakani mwa MEXICO ila madawa yanapitishwa

Madawa yanatoka bara la Asia yanapitishwa Tanzania ndiyo yanapelekwa nchi nyingine jiulize yanapitia wapi,


Kila mzazi au na jukumu la kutoa elimu kwa mtoto wake kuhusu haya madawa
 

Good People

JF-Expert Member
Aug 6, 2016
946
1,000
Hivi ni kweli hivi vitu vina raha au? Honestly

Nilitaka kuona wanaovuta Sigara wanapata raha gani I bought 3 Cigarates nikavuta hata Sikusikia chochote Siku moja nikanunu 2 nikanywa na Pombe sikusikia chochote.

DAY 3: nikajaribu what makes Bangi/weed kua Popular na Story Kibao nilinunua Msokoto mmoja nikavuta na nilikua nimesikia some reactions zake so baada ya kunywa Supu na Chapati na Maji nilijifungia chumbani kwangu nikavuta aisee siku hisi chochote.

DAY 4: Nilinunua Misokoto 2 nikavuta yote as previous day kitu nilichohisi ni Kichwa kiliniuma nikameza Diclofenac kikapoa sikuona hata raha yake nawashangaa wanaotunga maneno kua ina raha (Bangi is Overrated).


DAY 5 from Now nitajaribu Kununua kete moja ya Narcotics/heroine nijue na yenyewe ikoje ina raha gani na Update nitaleta hapa hapa.

Warning Mimi ni Kichwa ngumu nimefanya research ambazo ni Contravential and I never carried away by those attempts next I will try Unga nione unawasukumaje vijana kutumbukia huko.
 

Musundi

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
1,006
2,000
I wish siku moja uonje pia SUMU YA PANYA ili ujue panya anajisikiaje anapoila.
 

ISIS

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
91,479
2,000
Hivi ni kweli hivi vitu vina raha au? Honestly

Nilitaka kuona wanaovuta Sigara wanapata raha gani I bought 3 Cigarates nikavuta hata Sikusikia chochote Siku moja nikanunu 2 nikanywa na Pombe sikusikia chochote.

DAY 3: nikajaribu what makes Bangi/weed kua Popular na Story Kibao nilinunua Msokoto mmoja nikavuta na nilikua nimesikia some reactions zake so baada ya kunywa Supu na Chapati na Maji nilijifungia chumbani kwangu nikavuta aisee siku hisi chochote.

DAY 4: Nilinunua Misokoto 2 nikavuta yote as previous day kitu nilichohisi ni Kichwa kiliniuma nikameza Diclofenac kikapoa sikuona hata raha yake nawashangaa wanaotunga maneno kua ina raha (Bangi is Overrated).


DAY 5 from Now nitajaribu Kununua kete moja ya Narcotics/heroine nijue na yenyewe ikoje ina raha gani na Update nitaleta hapa hapa.

Warning Mimi ni Kichwa ngumu nimefanya research ambazo ni Contravential and I never carried away by those attempts next I will try Unga nione unawasukumaje vijana kutumbukia huko.
Google kwanza usome madhara yake. .ni highly addictive ndugu yangu. ..walionza walifanya hivyo hivyo kama wewe kwa tani. ..take care. .
 

Khakha

JF-Expert Member
Jul 15, 2009
2,984
1,500
Hivi ni kweli hivi vitu vina raha au? Honestly

Nilitaka kuona wanaovuta Sigara wanapata raha gani I bought 3 Cigarates nikavuta hata Sikusikia chochote Siku moja nikanunu 2 nikanywa na Pombe sikusikia chochote.

DAY 3: nikajaribu what makes Bangi/weed kua Popular na Story Kibao nilinunua Msokoto mmoja nikavuta na nilikua nimesikia some reactions zake so baada ya kunywa Supu na Chapati na Maji nilijifungia chumbani kwangu nikavuta aisee siku hisi chochote.

DAY 4: Nilinunua Misokoto 2 nikavuta yote as previous day kitu nilichohisi ni Kichwa kiliniuma nikameza Diclofenac kikapoa sikuona hata raha yake nawashangaa wanaotunga maneno kua ina raha (Bangi is Overrated).


DAY 5 from Now nitajaribu Kununua kete moja ya Narcotics/heroine nijue na yenyewe ikoje ina raha gani na Update nitaleta hapa hapa.

Warning Mimi ni Kichwa ngumu nimefanya research ambazo ni Contravential and I never carried away by those attempts next I will try Unga nione unawasukumaje vijana kutumbukia huko.
Mkuu umeshatengeneza addiction plan kichwa I kwako so once ukionja unga ita triggger the plan. Chiddy Benz atakuwa ni kichuguu, wewe mlima! Then utakuwa Bad People
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,737
2,000
Hivi ni kweli hivi vitu vina raha au? Honestly

Nilitaka kuona wanaovuta Sigara wanapata raha gani I bought 3 Cigarates nikavuta hata Sikusikia chochote Siku moja nikanunu 2 nikanywa na Pombe sikusikia chochote.

DAY 3: nikajaribu what makes Bangi/weed kua Popular na Story Kibao nilinunua Msokoto mmoja nikavuta na nilikua nimesikia some reactions zake so baada ya kunywa Supu na Chapati na Maji nilijifungia chumbani kwangu nikavuta aisee siku hisi chochote.

DAY 4: Nilinunua Misokoto 2 nikavuta yote as previous day kitu nilichohisi ni Kichwa kiliniuma nikameza Diclofenac kikapoa sikuona hata raha yake nawashangaa wanaotunga maneno kua ina raha (Bangi is Overrated).


DAY 5 from Now nitajaribu Kununua kete moja ya Narcotics/heroine nijue na yenyewe ikoje ina raha gani na Update nitaleta hapa hapa.

Warning Mimi ni Kichwa ngumu nimefanya research ambazo ni Contravential and I never carried away by those attempts next I will try Unga nione unawasukumaje vijana kutumbukia huko.
huJawahai kuvuta cha chuga wewe lazima ungesizi.ulivuta pushabu la morogoro kaka
 

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
5,059
2,000
Hamna KIONGOZI anaeweza kupambana na wauza madawa ya KULEVYA!!

Kupambana na Wauza madawa ya kulevya siyo sawa na kupambana na maofisa wa Bandari au wakwepa kodi!

Wauza madawa ni TAASISI kubwa sana duniani! Ukiwagusa huchukui raundi wanakumaliza

Marekani walikuwa wanazunguka na ndege za jeshi mipakani mwa MEXICO ila madawa yanapitishwa

Madawa yanatoka bara la Asia yanapitishwa Tanzania ndiyo yanapelekwa nchi nyingine jiulize yanapitia wapi,


Kila mzazi au na jukumu la kutoa elimu kwa mtoto wake kuhusu haya madawa
Tena na picha za watumiaji kabla na baada
 
Dec 24, 2016
7
45
Hivi ni kweli hivi vitu vina raha au? Honestly

Nilitaka kuona wanaovuta Sigara wanapata raha gani I bought 3 Cigarates nikavuta hata Sikusikia chochote Siku moja nikanunu 2 nikanywa na Pombe sikusikia chochote.

DAY 3: nikajaribu what makes Bangi/weed kua Popular na Story Kibao nilinunua Msokoto mmoja nikavuta na nilikua nimesikia some reactions zake so baada ya kunywa Supu na Chapati na Maji nilijifungia chumbani kwangu nikavuta aisee siku hisi chochote.

DAY 4: Nilinunua Misokoto 2 nikavuta yote as previous day kitu nilichohisi ni Kichwa kiliniuma nikameza Diclofenac kikapoa sikuona hata raha yake nawashangaa wanaotunga maneno kua ina raha (Bangi is Overrated).


DAY 5 from Now nitajaribu Kununua kete moja ya Narcotics/heroine nijue na yenyewe ikoje ina raha gani na Update nitaleta hapa hapa.

Warning Mimi ni Kichwa ngumu nimefanya research ambazo ni Contravential and I never carried away by those attempts next I will try Unga nione unawasukumaje vijana kutumbukia huko.
Kwenye swala la madawa ya kulevya hamnaga kichwa ngumu hata siku moja ukipotea usije kulalama kama wenzako wakima benzino
 
Dec 24, 2016
7
45
Taifa lipo kwenye mpasuko mkubwa upotevu wa vijana ni upotevu wa nguvu kazi ya taifa tunaitaji kupambana nayo hata wazazi na serikali kwa ujumla
 

MLAU

JF-Expert Member
Aug 23, 2007
4,727
2,000
Hivi ni kweli hivi vitu vina raha au? Honestly

Nilitaka kuona wanaovuta Sigara wanapata raha gani I bought 3 Cigarates nikavuta hata Sikusikia chochote Siku moja nikanunu 2 nikanywa na Pombe sikusikia chochote.

DAY 3: nikajaribu what makes Bangi/weed kua Popular na Story Kibao nilinunua Msokoto mmoja nikavuta na nilikua nimesikia some reactions zake so baada ya kunywa Supu na Chapati na Maji nilijifungia chumbani kwangu nikavuta aisee siku hisi chochote.

DAY 4: Nilinunua Misokoto 2 nikavuta yote as previous day kitu nilichohisi ni Kichwa kiliniuma nikameza Diclofenac kikapoa sikuona hata raha yake nawashangaa wanaotunga maneno kua ina raha (Bangi is Overrated).


DAY 5 from Now nitajaribu Kununua kete moja ya Narcotics/heroine nijue na yenyewe ikoje ina raha gani na Update nitaleta hapa hapa.

Warning Mimi ni Kichwa ngumu nimefanya research ambazo ni Contravential and I never carried away by those attempts next I will try Unga nione unawasukumaje vijana kutumbukia huko.
Gari ikishawashwa na iko ktk mteremko mkali na iko free hiyo sasa kusimamia ni kudra ya Mwenyezi Mungu na hiyo ndiyo Narcotics Heroin au cocaine take care tester
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
17,761
2,000
Hivi ni kweli hivi vitu vina raha au? Honestly

Nilitaka kuona wanaovuta Sigara wanapata raha gani I bought 3 Cigarates nikavuta hata Sikusikia chochote Siku moja nikanunu 2 nikanywa na Pombe sikusikia chochote.

DAY 3: nikajaribu what makes Bangi/weed kua Popular na Story Kibao nilinunua Msokoto mmoja nikavuta na nilikua nimesikia some reactions zake so baada ya kunywa Supu na Chapati na Maji nilijifungia chumbani kwangu nikavuta aisee siku hisi chochote.

DAY 4: Nilinunua Misokoto 2 nikavuta yote as previous day kitu nilichohisi ni Kichwa kiliniuma nikameza Diclofenac kikapoa sikuona hata raha yake nawashangaa wanaotunga maneno kua ina raha (Bangi is Overrated).


DAY 5 from Now nitajaribu Kununua kete moja ya Narcotics/heroine nijue na yenyewe ikoje ina raha gani na Update nitaleta hapa hapa.

Warning Mimi ni Kichwa ngumu nimefanya research ambazo ni Contravential and I never carried away by those attempts next I will try Unga nione unawasukumaje vijana kutumbukia huko.
wewe unafaa.
 

Tony antony

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
4,969
2,000
mtu yoyote anayesimama na kuilaumu serikali juu ya hili nitamuona mpumbavu kwakuwa hawa watu tunaishi nao sisi mitaani kwetu,majumbani kwetu lakini tunashindwa kutimiza wajibu wakuwashauri badala yake tunaitupia lawama serikali ni upuuzi..kila mtu asimame katika nafasi yake....kila mtu atimize wajibu wake...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom