Je ushamba ni tatizo kwenye uongozi?


K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,314
Likes
735
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,314 735 280
Nina swali moja tu. Ukizingatia dunia ya siku hizi inafanya kazi pamoja kuanzia teknologia tunazotumia , thamani ya pesa ya nchi, biashara na uwekezaji. Unaweza ukawa msomi lakini huelewi dunia inaenda vipi kwasababu umekuwa umezungukwa na watu ambao hawajui zaidi yako, hawajui dunia inavyoenda ingawa wanajua sana habari na watu wa vijijini na shida zao.

Je ushamba ni tatizo kwenye uongozi? na hii inapunguza vitu jitihada za kimaendeleo?
 
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
488
Likes
592
Points
180
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
488 592 180
Ndoo maana baba Wa taifa alianza kumuandaa Benjamin Mkapa kwa kumpeleka nje ajue mambo ya dplomasia kabla haja hajakabidhiwa urais,huwez kukwepa kwenda nje kama unahtaji maendeleo kazma uende kujifunza no way
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,554
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,554 280
ushamba ni nini
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,314
Likes
735
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,314 735 280
Mfano mdogo tu hapa. Engineer mwenye PHD kupewa project ya kusimamia treni ya umeme wakati hajawahi kupanda treni ya umeme kwenye maisha yake wala kuona kwa macho yake inavyofanya kazi. Huu ni ushamba tunaongelea kuna wasomi wengi sana washamba na swali langu je ni tatizo au la...
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,314
Likes
735
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,314 735 280
vilevile kama hujui ushamba ni nini inawezana wewe ni mshamba lakini hujui unafikiri unajua
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,757
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,757 280
nachekaaaaaaaaaa!

cc [HASHTAG]#gwajima[/HASHTAG]
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,554
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,554 280
Ni kutokujua kitu lakini unakomaa kujifanya unajua. Mfano unaposisitiza kuwa Saddam Hussein alikuwa Rais wa Kuwait huo ni ushamba
huo ni ushamba au kukosea (mfano wako).
kwa mfano akikwambia anamaanisha siku ambapo iraq iliivamia quwait na kuitangaza kuwa jimbo la 19 la iraq chini ya saddam.kwa maana hiyo wewe ndio utakuwa mshamba maana saddam hussein ameshawahi kuwa rais wa kuwait hadi alipotimuliwa na Bush snr
hili neno ni universal au ni tanzania tu?
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,554
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,554 280
Mfano mdogo tu hapa. Engineer mwenye PHD kupewa project ya kusimamia treni ya umeme wakati hajawahi kupanda treni ya umeme kwenye maisha yake wala kuona kwa macho yake inavyofanya kazi. Huu ni ushamba tunaongelea kuna wasomi wengi sana washamba na swali langu je ni tatizo au la...
ushamba ni nini au nini maana ya ushamba sio mifano ya kitu ambacho hadi sasa ni undefined.

kama hatujui maana USHAMBA, na ili iwe maana ya kueleweka angalau utoe maana ambayo ni UNIVERSAL basi hilo neno ni VOID na mada hii inakuwa imekufa boss
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
7,627
Likes
16,863
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
7,627 16,863 280
huo ni ushamba au kukosea (mfano wako).
kwa mfano akikwambia anamaanisha siku ambapo iraq iliivamia quwait na kuitangaza kuwa jimbo la 19 la iraq chini ya saddam.kwa maana hiyo wewe ndio utakuwa mshamba maana saddam hussein ameshawahi kuwa rais wa kuwait hadi alipotimuliwa na Bush snr
hili neno ni universal au ni tanzania tu?
Sasa ulicho andika ndio zaidi ya ushamba..
Dunia yote inajua Saddam alikuwa Rais wa Iraq..
Jamaa enu hayupo sawa kichwani, ipo siku atatembea mtupu utamtetea hapa "mbona amevaa nguo.. "
Miserably inadequate..!!!
 
luginyo

luginyo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,263
Likes
471
Points
180
Age
28
luginyo

luginyo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,263 471 180
Ushamba mi kutoajiri
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,554
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,554 280
Sasa ulicho andika ndio zaidi ya ushamba..
Dunia yote inajua Saddam alikuwa Rais wa Iraq..
Jamaa enu hayupo sawa kichwani, ipo siku atatembea mtupu utamtetea hapa "mbona amevaa nguo.. "
Miserably inadequate..!!!
nini maana ya ushamba...
sitetei mtu natetea ukweli ambao haupo kwenye mada...
 

Forum statistics

Threads 1,236,483
Members 475,125
Posts 29,259,448