Je, upo tayari kutoka Mwanza kwenda Tabora manispaa?


S

shyja

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
402
Likes
22
Points
35
S

shyja

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
402 22 35
Habari za majukumu? Naomba niwe specific, ni kwamba kama kuna mwalimu anaetaka au kupenda kufundisha mkoani tabora (Milambo), na hivi sasa yupo Mwanza, basi nadhani hii itakuwa ni fursa kwake na kwa anaetaka kubadilishana vituo vya kazi. Ikiwa upo tayari, tafadhari nitumie PM ili mawasiliano zaidi yafanyike. Ahsante kwa busara zako kusoma hii post bila kutoa lugha' chafu wala matusi. Karibu.
 
Flexible CL

Flexible CL

Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
13
Likes
2
Points
5
Age
31
Flexible CL

Flexible CL

Member
Joined Mar 12, 2014
13 2 5
Hivi uhamisho wa kubadilishana au uhamisho kwa ujumla haujazuiliwa? Naomba kuuliza maana nimechanganyikiwa hapa,kila MTU anasema yake
 
S

shyja

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
402
Likes
22
Points
35
S

shyja

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
402 22 35
Hivi uhamisho wa kubadilishana au uhamisho kwa ujumla haujazuiliwa? Naomba kuuliza maana nimechanganyikiwa hapa,kila MTU anasema yake
Kuhusu hilo sina uhakika. Napeleleza uongozini afu nitarejesha majibu nitayoyapata. Nipe muda kidogo tafadhari
 

Forum statistics

Threads 1,236,318
Members 475,099
Posts 29,254,115