Je unaweza kurudiana na Ex wako ?

Je unaweza kurudiana na Ex wako ?

Binafsi siwezi kurudiana na ex wangu sababu ni udhaifu wa kiwango cha lami.Kuna watu unakuta waliachana na wapenzi wao kwa zaidi ya mwaka mmoja au miwili lakini mwishowe unakuja kusikia kwamba wamerudiana na wako pamoja tena kitu ambacho huwaga kinanishangaza sana.

Unakubali kurudiana na ex wako unajua kwa kipindi ambacho mmeachana na hamkuwa na mawasiliano ametembea na wanawake au wanaume wangapi ? Hili ni swali la msingi ambalo unapaswa kujiuliza kabla ya kuamua kurudiana na ex wako.

Mimi huwaga naona watu kama wanatafuta maradhi ya kujitakia sababu mtu hukuwa na mawasiliano nae kwa kipindi kirefu sasa unatoa wapi ujasiri wa kurudiana nae.

Hii kwenu imekaaje wadau ?
Kama bado unamuhitaji mnacheki afyaa
 
Mkuu kwan huna account ya Amin au Lina huko insta?wenyew wangekupa majibu yaliojitosheleza zaidi
 
baadhi ya wanaume tuliopevuka kiakili

kuacha na mtu sio VITA...

sijawahi kuacha mwanamke ila nitatengeneza mazingira yeye aniache mimi. (staki lawama na laana)

pili.. kuachana kwa Amani ni kitu kizuri sana.. kuna leo na kesho .. chuki haijengi

Ex, zangu wote.. naongea nao nachat nao vzr kbs kama marafiki.
 
kuachana na kurudiana na mtu si jambo la ajabu hata kidogo. Na bora huyo shetani unayemjua kuliko usiyemjua. Si wanasema zimwi likujualo...
Mimi kama ex wangu ambaye tulitofautiana lakini amegundua umuhimu wangu na ameona wapi arekebishe ili tusonge mbele, huyo kwangu ni mzuri kuliko mpya nisiyemjua lolote juu yake.
Wengi wanasema siwezi kurudi ili kufuata mkumbo pasipo kutambua huyo aliyeanzisha kusema 'siwezi kurudi' alikutana na yapi.
Hawa wanaoiga ni majivuno tu ya usoni ila wengi wao wanawamiss maex wao saaaaaana. Wanabembeleza wakikataliwa wanasema siwezi kurudi.
 
Kurudi ndio chanzo kikuu cha kupoteza mwelekeo na kulishwa limbwata usilotarajia.
Akheri kusonga mbele mkuu yupo atae kuelew na mtaishi life safiiii
 
Wewe ndio umeandika ukweli mtupu
kuachana na kurudiana na mtu si jambo la ajabu hata kidogo. Na bora huyo shetani unayemjua kuliko usiyemjua. Si wanasema zimwi likujualo...
Mimi kama ex wangu ambaye tulitofautiana lakini amegundua umuhimu wangu na ameona wapi arekebishe ili tusonge mbele, huyo kwangu ni mzuri kuliko mpya nisiyemjua lolote juu yake.
Wengi wanasema siwezi kurudi ili kufuata mkumbo pasipo kutambua huyo aliyeanzisha kusema 'siwezi kurudi' alikutana na yapi.
Hawa wanaoiga ni majivuno tu ya usoni ila wengi wao wanawamiss maex wao saaaaaana. Wanabembeleza wakikataliwa wanasema siwezi kurudi.
 
Kinachowafanya wengi kurudi kwa ma x wao ni kuwa huko alikoenda baada ya kukosana na mpenzi wake wa zamani huwa hakuna jipya, na zaidi kunakuwa na mapungufu mengi sana, nawafahamu wanaume waliorudi kwa ma x wao sababu wapenzi wao wapya hawajui kupika, anamisi misosi, dada mmoja alirudi kwa x wake alimiss kuvalishwa viatu na kubebewa handbag kwa mpenzi wake mpya... Wahenga wanasema mchama ago.......
 
Binafsi siwezi kurudiana na ex wangu sababu ni udhaifu wa kiwango cha lami.Kuna watu unakuta waliachana na wapenzi wao kwa zaidi ya mwaka mmoja au miwili lakini mwishowe unakuja kusikia kwamba wamerudiana na wako pamoja tena kitu ambacho huwaga kinanishangaza sana.

Unakubali kurudiana na ex wako unajua kwa kipindi ambacho mmeachana na hamkuwa na mawasiliano ametembea na wanawake au wanaume wangapi ? Hili ni swali la msingi ambalo unapaswa kujiuliza kabla ya kuamua kurudiana na ex wako.

Mimi huwaga naona watu kama wanatafuta maradhi ya kujitakia sababu mtu hukuwa na mawasiliano nae kwa kipindi kirefu sasa unatoa wapi ujasiri wa kurudiana nae.

Hii kwenu imekaaje wadau ?
Na kabla hujaanzana naye kagongwa na wangapi?
 
Bora niende jela mwaka mzima lkn takataka yoyote ya ex never hata kama tuna watoto 75
Binafsi siwezi kurudiana na ex wangu sababu ni udhaifu wa kiwango cha lami.Kuna watu unakuta waliachana na wapenzi wao kwa zaidi ya mwaka mmoja au miwili lakini mwishowe unakuja kusikia kwamba wamerudiana na wako pamoja tena kitu ambacho huwaga kinanishangaza sana.

Unakubali kurudiana na ex wako unajua kwa kipindi ambacho mmeachana na hamkuwa na mawasiliano ametembea na wanawake au wanaume wangapi ? Hili ni swali la msingi ambalo unapaswa kujiuliza kabla ya kuamua kurudiana na ex wako.

Mimi huwaga naona watu kama wanatafuta maradhi ya kujitakia sababu mtu hukuwa na mawasiliano nae kwa kipindi kirefu sasa unatoa wapi ujasiri wa kurudiana nae.

Hii kwenu imekaaje wadau ?
 
Binafsi siwezi kurudiana na ex wangu sababu ni udhaifu wa kiwango cha lami.Kuna watu unakuta waliachana na wapenzi wao kwa zaidi ya mwaka mmoja au miwili lakini mwishowe unakuja kusikia kwamba wamerudiana na wako pamoja tena kitu ambacho huwaga kinanishangaza sana.

Unakubali kurudiana na ex wako unajua kwa kipindi ambacho mmeachana na hamkuwa na mawasiliano ametembea na wanawake au wanaume wangapi ? Hili ni swali la msingi ambalo unapaswa kujiuliza kabla ya kuamua kurudiana na ex wako.

Mimi huwaga naona watu kama wanatafuta maradhi ya kujitakia sababu mtu hukuwa na mawasiliano nae kwa kipindi kirefu sasa unatoa wapi ujasiri wa kurudiana nae.

Hii kwenu imekaaje wadau ?


Naunga mkono hoja, mimi niliwahi kumpiga ndugu yangu makofi mpaka akanishitaki polisi pale alipotaka kurudiana na ex wake. Yule ex alikuwa Mama huruma kwani alikuwa analala hata na marafiki wa ndugu yangu na hata yeye mwenyewe alikuwa anajuwa hilo. Pia kuna mjamaa alikuwa anatembea naye kishakufa na ngoma kitambo, niliposikia hizo habari kwa kweli sikusita….nikatembeza kichapo na kumtishia yule demu nisimuone anamsogelea ndugu yangu. Ex ni ex tu, hakuna haja ya kumuonea hurum na kumrudia, mwache asepe.
 
Back
Top Bottom