Je, unaufahamu "upupu"?

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,519
2,000
Huu ndio upupu, ni mmea unaoota porini maeneo ya mikoa ya kusini hasa kipindi cha kiangazi ni mmea unaotambaa na kutoa mbegu kama maharage iliyozungukwa na vitu mithili ya manyoya hii kitu ikikupata mwilini "inawasha" vibaya mno kiasi kwamba hakuna maelezo, unaweza hata kupoteza maisha kama ukikupata kwa wingi, pia mbegu zake ni chakula na pia ni Natural viagra shughuli yake ni zaidi ya kidawa vumbi cha Congo.

Upupu tulikua tunatumia kama silaha kwa walimu unavizia unaenda kumwaga kwenye meza yake na kiti, basi akijichanga na kuketi tu balaa lake hatokuja kusahau anaweza akavua mpk nguo hadharani kwa kuwashwa.

NB: Dawa ya kutuliza muwasho wa upupu ni ndogo sana kujipaka majivu ya moto ama mchanga uliopigwa na jua kali na kupata moto.
1483455441199.png
1483455463984.png
 

64gb

JF-Expert Member
Sep 24, 2013
1,231
2,000
Hiyo kitu inawasha kuliko kitu chochote duniani.
kuna vidudu vinaitwa washawasha akikutambaa yule hadi ngozi utahisi inawaka moto, japo upupu nao ukikupatia kwenye jua kali halafu ukuingie kama kwenye nywele hivi utahisi ndo kifo chako
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,757
2,000
Yale maji ya kuwasha wanayoyatumia polisi kuzima fujo, zamani yalikua yanajulikana kama maji ya upupu.
 

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
10,519
2,000
kuna vidudu vinaitwa washawasha akikutambaa yule hadi ngozi utahisi inawaka moto, japo upupu nao ukikupatia kwenye jua kali halafu ukuingie kama kwenye nywele hivi utahisi ndo kifo chako
unaujua vzuri upupu? acha mchezo kabisa.
 

Mwendabure

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,140
2,000
Ule upupu unaoliwa ni bonge la biashara kwa maeneo ya kusini. Siku na miezi kama hii bei inafika hadi Tsh. 90,000/= kwa gunia moja la debe sita. Ni aina hii ya upupu inapikwa na kuandaliwa kwa siku mbili hadi kuwa tayari kwa kuliwa. Nakumbuka binafsi nimesoma kwa biashara ya upupu na NIPA. Mama yangu alihangaika sana hadi kufikia hapa nilipo. Asante Mamangu!
 

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
6,247
2,000
Nikiwa mdogo nilikuwa mtata sismsikilizi bimkubwa shughuli za nyumbani napangiwa sifanyi,sasa ikija kwenye adhabu nilikuwa nachapwa bakora za kutosha kisha naambiwa chagua adhabu either upupu au kulala njaa...siku zote option ya pili ndo nilikuwa nachagua.upupu usikie hivi hivi hata ukikugusa bahati mbaya shughuli yake sio ndogo!
 

Kapyungu A

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
3,510
2,000
Nakumbuka sana hii kitu. Walio wahi kuogelea mtoni wanaijua vizuri. Ilikuwa inapakwa juu ya mawe. Ole wako uende ukalale juu ya jiwe. Lazima ulie kama mbwa mwizi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom