Kwanini mfundishe?badala ya kutengeneza hivyo vifaa?yaani nyie wabobezi,msifungue shule,fungueni kalakana,tengenezeni hizo Android device,computers,nk.
This is very tiring, kuna waalimu wengi kuliko wanafunzi,Kuna kipindi kulikuwa na "motivational speakers"wengi kuliko watu wa "ku motivate"sasa unajiuliza Hawa wanafundisha motivation ya ujasiliamali wakati hawana hata genge,hawajawahi hata kuuza vocha,totally clap.
Bora ukafundishwe mechanics na fundi gereji kuliko,mwanazuoni aliyejaa nadharia kibao kichwani.