Je unatafuta kazi ?


J

justdoit

Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
64
Likes
0
Points
13
J

justdoit

Member
Joined Sep 2, 2009
64 0 13
Jiunge Bure na KAZImobile na upate ujumbe wa nafasi za kazi kwenye simu yako popote pale ulipo. Tembelea www.kazimobile.co.tz na ujiunge sasa.

KAZImobile inakurahisishia maisha.
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
mnakata shilingi ngapi??:teeth:
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
hio huduma naifahamu, ni ya kifisadi tu,haina jipya
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Wizi mtupu lowassa wengine hawa
guys watchout
 
J

justdoit

Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
64
Likes
0
Points
13
J

justdoit

Member
Joined Sep 2, 2009
64 0 13
Wizi mtupu lowassa wengine hawa
guys watchout


Hii huduma ni ya jamii na GHARAMA yake ni rahisi ndo maana wengi wanaitumia na inawasaidia. Kujiunga Online ni bure na kila nafasi ya kazi inayotumwa ni shilingi 150. Sikufikiri kama kuna mtu anaweza kusema huduma hii ni ufisadi.

KAZImobile wiki ijayo imepata tunzo ya ubunifu bora 2010 kutoka COSTECH.
Naelewa Jamii Forum ni sehemu ya kubadilishana mawazo na kupeana Taarifa lakini kwa ku-critisize irrationally sio jambo la msingi kwa dunia ya leo....

Unakaribishwa kwa maulizo zaidi asante !
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Wizi mtupu lowassa wengine hawa
guys watchout


Hii huduma ni ya jamii na GHARAMA yake ni rahisi ndo maana wengi wanaitumia na inawasaidia. Kujiunga Online ni bure na kila nafasi ya kazi inayotumwa ni shilingi 150. Sikufikiri kama kuna mtu anaweza kusema huduma hii ni ufisadi.

KAZImobile wiki ijayo imepata tunzo ya ubunifu bora 2010 kutoka COSTECH.
Naelewa Jamii Forum ni sehemu ya kubadilishana mawazo na kupeana Taarifa lakini kwa ku-critisize irrationally sio jambo la msingi kwa dunia ya leo....

Unakaribishwa kwa maulizo zaidi asante !
HUU NI WIZI MKUU SIMPLE! NYINYI SI NDO MNATUMA TUU ILIMLADI PESA IINGIE. MTU KAOMBA DRIVING MNATUNA KAZI YEYOTE! NCHI INAWEZI HII.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
HUU NI WIZI MKUU SIMPLE! NYINYI SI NDO MNATUMA TUU ILIMLADI PESA IINGIE. MTU KAOMBA DRIVING MNATUNA KAZI YEYOTE! NCHI INAWEZI HII.
THANKS HENGE,MI NILISHAWAHI JIUNGA WAKAWA WANANTUMIA MIKAZI AMBAYO HATA CJAOMBA. MBAYA ZAIDI INGINE UNAKUTA DEADLINE NI KESHO.. SASA S UPUUZI HUO.
SASA ISHU HAIKUISHIA HAPO,WAKATI ATAKA KUSITISHA HUDUMA NDO UTALIA,ILICHUKUA MUDA KWELI KUJITOA NA KILA CKU WANATUMA HATA SMS MBILI AMBAZO HAZINA MAANA.

WIZIIIIIIII...
 
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
460
Likes
10
Points
35
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
460 10 35
Ogopa Tapeli, watu wanajua kuwaibia wenzao. Duh Tz kuna mayangumi ya ufisadi. Kazi kidogo unataka pesa nyingi?????? TCRA na nyie mnaenda tu kazini hata hamuangalii haya duh.
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
463
Likes
10
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
463 10 35
Kumbe wanakutumia tangazo!!!!!!! Na si kukuita kwenye interview or kukupatia kazi!!!!WIZI Mtupu,
Bora nisome (kazi999) hawa wanapost matangazo and kusoma ni bure kabisaaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,936
Members 474,901
Posts 29,240,982