Je, unamudu vipi mapenzi ya mbali? Tupeane utaalamu

Je, unamudu vipi mapenzi ya mbali? Tupeane utaalamu

CYBERTEQ Mkuu niliku PM unielekeze something but ukanichinjia baharini bwana!!

nilikuchinjia kwenye maji chumvi?!!..hapana mkuu mimi si katili kiasi hicho, nilipitiwa tu,nikumbushe tena pm hakika nitakujibu.
 
Mapenz ya mbali mmhh tn kwa wanaume ni shidaa aisee hawakos vidumu na vijiko
 
Kuna wengine kisaikolojia wana amini wanaishi pamoja lakini kwa upande mwingine unaweza ukakuta yule ambae yupo Dar na mwenzake yupo Mbeya wakawa na ukaribu zaidi. Kwanini nasema hivyo, unakuta wote wawili wapo Dar lakini kazi zao safari ni nyingi utasema kiongozi wa mbio za mwenge, ukifika leo weekend unazuga siku 4 baada ya hapo safari wiki mbili hivyo hivyo unakuwa kila siku wewe ni mzee wa field work


Hahahaa haaaa
Aiseeeee
Umenichekesha eti km 'kiongozi wa mbio za mwenge'...

Ila kweli yaani kuna watu kazi zao wanasafiri kula siku tena wakiwa na michepuko
 
Hahahaa haaaa
Aiseeeee
Umenichekesha eti km 'kiongozi wa mbio za mwenge'...

Ila kweli yaani kuna watu kazi zao wanasafiri kula siku tena wakiwa na michepuko
Jinsi safari zilivyomzoea mpaka anakuwa mbunifu wa kufanya maandalizi ya safari yaani akiondoka kwenda Mbeya anaacha kabisa bag lingine ameshafanya packing ili wakati akirudi anazuga siku mbili tatu kwa kuandika report ofisini then anachua bag safari nyingine ya Babati anaacha tena amepaki kabisa bag kwa safari ya Dodoma
 
Hapo kwenye mawasiliano ya Mara kwa Mara Ni big no...

Wanawake sometime ukiwapigia simu Mara kwa Mara wanaona Ni makelele...inabidi akumis kidogo kusikia sauti yako
 
Back
Top Bottom