Je unahitaji spea tairi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je unahitaji spea tairi??

Discussion in 'Love Connect' started by mysteryman, Nov 27, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kina hitaji backup hapa duniani kama ilivyo gari na spearwheel hali kadhalika ktk mapenzi kuwa na spea tairi ni muhimu....so kwa mdada, mmama au mlimbwende mwenye kuhitaji spea tairi nipo hapa...
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mie nataka buzi,uko tayari?
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh... Buzi tena!.......mi nafaa kua spea tairi
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    umeshapata?
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,212
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kizuri chajiuza, kibaya chajitembeza, chambua huo msemo na uulinganishe na hicho unachofanya.
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado...
     
  7. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wewe tafuta gari lenye spea tairi kisha litazame kwa makini sana hilo spea tairi utaelewa picha nzima...
     
Loading...