Masulupwete
JF-Expert Member
- Feb 15, 2012
- 2,366
- 2,438
Je unahitaji samaki wa urembo?
Je unahitaji kasha la kuhifadhi samaki wa urembo (aquarium)?
Je unahitaji vyote viwili, yaani samaki wa urembo na kasha la kuwahifadhi?
Wasiliana nasi kwa namba hii 0769 733 258
Unaletewa mzigo mkoa wowote ulipo hapa Tanzania.
Karibu sana
NB: Hawa ni samaki wadogo wenye rangi mbalimbali za kuvutia wanafugwa kwenye kasha/kibanda cha kioo kama mapambo. Tazama picha hapo chini.
Sent using Jamii Forums mobile app
Je unahitaji kasha la kuhifadhi samaki wa urembo (aquarium)?
Je unahitaji vyote viwili, yaani samaki wa urembo na kasha la kuwahifadhi?
Wasiliana nasi kwa namba hii 0769 733 258
Unaletewa mzigo mkoa wowote ulipo hapa Tanzania.
Karibu sana
NB: Hawa ni samaki wadogo wenye rangi mbalimbali za kuvutia wanafugwa kwenye kasha/kibanda cha kioo kama mapambo. Tazama picha hapo chini.
Sent using Jamii Forums mobile app