Je unafananisha na nini kumpata mzalendo ndani ya ccm?

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
5,272
2,000
Chaa ajabu ndugu zangu wa CHADEMA wanawagombania, alafu kesho ndio wanakuwa wawakilishi wao. Hivi hili sakata la madini SUMAYE na LOWASA wanachomoka vipi, maanake nawaona kama mmewasahau. Ujue sometime tuache unafiki hauwezi kuchukia nguruwe alafu mchuzi wake unaunywa.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,392
2,000
Chaa ajabu ndugu zangu wa CHADEMA wanawagombania, alafu kesho ndio wanakuwa wanakuwa wawakilishi wao. Hivi hili sakata la madini SUMAYE na LOWASA wanachomoka vipi, maanake nawaona kama mmewasahau
Magu hana uzalendo wowote!!!!!
Kama akiwa waziri hadi nyumba ndogo ilihongwa nyumba ya serikali sembuse akiwa le prezidaa!!!!!
 

F9T

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,541
2,000
ni ngumu kama vile peter msigwa kurudia kutamka maneno haya leo "anayemuunga mkono lowasa, akapmwe akiri"
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
47,255
2,000
Chaa ajabu ndugu zangu wa CHADEMA wanawagombania, alafu kesho ndio wanakuwa wawakilishi wao. Hivi hili sakata la madini SUMAYE na LOWASA wanachomoka vipi, maanake nawaona kama mmewasahau. Ujue sometime tuache unafiki hauwezi kuchukia nguruwe alafu mchuzi wake unaunywa.
Mkuu nyie CCM ndiyo wenye dola kama kweli mna uchungu na hii nchi wakamateni hao kina Lowasa na Sumaye pelekeni kwenye mahakama ya mafisadi manyofugia popo
 

kawombe

JF-Expert Member
Mar 26, 2015
4,064
2,000
[HASHTAG]#RipotiYaKwanza[/HASHTAG]

Lissu: Tusihangaike na udongo, tuhangaike na mikataba na sheria mbovu za madini zilizotufikisha hapa. Tuangalie tulipojikwaa, tusiangalie tulipoangukia.

CCM: Lissu analinda wezi. Mikataba na sheria za madini hazina shida. Shida ipo kwenye udongo wenye makinikia. Tumeibiwa sana kwenye udongo. Hatukubali.

[HASHTAG]#RipotiYaPili[/HASHTAG]

JPM: Tumelogwa na nani? Watanzania tumeibiwa sana. Naagiza mikataba yote na sheria zote za madini zipitiwe upya.

CCM: Rais wetu mzalendo. Amefanya kazi kubwa sana. Tumuombee.!!

[HASHTAG]#MyTake[/HASHTAG]:
Lugha ileile aliyoongea Lissu akaambiwa amehongwa, ndiyo aliyoongea JPM leo akaitwa mzalendo. Akili za CCM kama kifurushi cha jaza ujazwe .!
 

namwandele9

Member
Jan 24, 2017
19
45
Chaa ajabu ndugu zangu wa CHADEMA wanawagombania, alafu kesho ndio wanakuwa wawakilishi wao. Hivi hili sakata la madini SUMAYE na LOWASA wanachomoka vipi, maanake nawaona kama mmewasahau. Ujue sometime tuache unafiki hauwezi kuchukia nguruwe alafu mchuzi wake unaunywa.
Kwenye report hawapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom