Je, unadhani suala la Katiba litashughulikiwa awamu hii ya Magufuli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, unadhani suala la Katiba litashughulikiwa awamu hii ya Magufuli?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Msukuma Msomi, Feb 8, 2017.

  1. Msukuma Msomi

    Msukuma Msomi Senior Member

    #1
    Feb 8, 2017
    Joined: Feb 6, 2017
    Messages: 173
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    Kwa jinsi hali ya Uongozi na Siasa za Tanzania zilivyo kwa sasa, unadhani ajenda ya mabadiliko ya Katiba itapata nafasi tena? maana naona source ya mijadala ya Bungeni imekuwa ni Instagram: yaani Waziri akiona mtu flani asiyependezwa nae Instagram, basi anampeleka Bungeni na kutangaza hatua za kuchukuliwa.

    Maoni tafadhali.
     
  2. k

    kibaravumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,534
    Likes Received: 1,375
    Trophy Points: 280
    Sidhani hata kama kuna umuhimu wa katiba kama haifuatwi!
     
  3. ponopono

    ponopono JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2017
    Joined: Dec 21, 2016
    Messages: 300
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    hii sirikal inayoendeshwa kwa matukio? thubutuu labda makonda akubal
     
  4. mni

    mni Senior Member

    #4
    Feb 11, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 108
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Hapana swala la katiba amelitupia mbal, anasema akutoa ahadi ya katiba
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,257
    Likes Received: 9,787
    Trophy Points: 280
    Hata wakati anaomba kura katiba haikuwa ajenda yake.....tumhukumu kwa viwanda na mahakama ya mafisadi sio katiba mpya.!
     
  6. mkwatis

    mkwatis JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 2, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    SI KIPAUMBELE!
     
  7. Yusouf Muna

    Yusouf Muna Member

    #7
    Feb 16, 2017
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Sio kipaumbele kwa sasa.
     
  8. thoko3

    thoko3 Member

    #8
    Mar 8, 2017
    Joined: Apr 13, 2014
    Messages: 76
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    Cyo kipaumbele chetu
     
  9. f

    folota Senior Member

    #9
    Mar 9, 2017
    Joined: Aug 14, 2015
    Messages: 121
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    TUNATAKA MAENDELEO CYO KATIBA MPYA
     
  10. 9inone

    9inone JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2017
    Joined: Jan 23, 2017
    Messages: 707
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    Maendeleo bila katiba mkuu utajikuta unalia mwenyewe bila kupigwa maana utakuwa unashuhudia mali zinaondoka tu bila udhibiti wowote ule. Katiba ndo mambo yote si vinginevyo.
     
  11. Nyabutoro

    Nyabutoro JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2017
    Joined: Apr 8, 2017
    Messages: 339
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    Katiba inaweza kupata nafasi ya kujadiliwa jambo la msingi walio karibu na mkuu watoe hoja zenye mashiko wakionesha faida za Katiba mpya na hasara ya kuendelea kubaki na Katiba ya zamani huku wakimhakikishia matumizi ya gharama za chini katika mchakato
     
  12. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2017
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 4,666
    Likes Received: 2,646
    Trophy Points: 280
    Mtukufu wa magogoni keshasema katiba mpya siyo kipaumbele cha serikali yake kwa sasa. Acha 'anyooshe' nchi kwanza.

    Cc; Hashim Rungwe
     
  13. m

    mcoloo Senior Member

    #13
    Aug 5, 2017
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 189
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Kama uwezekano wa kuendeleza mchakato wa kupata katiba mpya haupo basi tunaomba wahusika wote wa bunge la katiba wachukuliwe kama wahujumu uchumi au wezi wa hela za watanzania, wazirejeshe na mwisho wachukuliwe hatua kwa kulitia Taifa hasara.
     
Loading...