Je umepungukiwa nguvu za kiume?

Je umepungukiwa nguvu za kiume?

Msoleka

Member
Joined
Sep 24, 2018
Posts
24
Reaction score
16
Sasa suluhisho limekujia ewe ndugu ambaye unateseka na upungufu wa nguvu za kiume jambo ambalo linakusababisha ushindwe kuendelea na tendo. Tunayo dawa ambayo itakusaidia kurejesha heshima katika ndoa na mahusiano yako na swala la kugongewa itakua ni ndoto kwa sababu utakwenda kumridhisha mwenzi wako ipasavyo tupigie sasa 0755019139 tukuagizie hadi mlangoni kwa bei nafuu
 
Chimbo la hela hilo ngoja na Mimi nibuni dawa yang
 
Ninyi ndo mnawatia watanzania kisaikorojia wajihisi wangonjwa.
Hivi mfano mtu anatungua saa zima na sehem mwingine anapiga dakika kumihata mara tatu nani anaupungufu.
 
Hakuna dawa nzuri kwa nguvu za kiume kama kitimoto iliyobanikwa vizuri na viungo maalumu.

Karibuni bondeni bar kwa huduma bora.
 
Back
Top Bottom