Je, uliwahi kuwa na mahusiano na Mwana JF?

Je, uliwahi kuwa na mahusiano na Mwana JF?

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]haya ni ya chumbani, atakayeyatoa nje amejiharibia.... Hapati tena.. [emoji23][emoji23][emoji23]hapewi tena..... [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

Jr[emoji769]

Nilidhani mahusiano ya kawaida kumbe ya chumbani tena ... acha nipite zangu 🙄🙄 zero point wani ndio watakaojitoa ufahamu kikweli kweli otherwise mabomu ya mbagala.
 
Aisee mm sina mengi, lkn nawashauri wazee kwa vijana mlioko humu yakimbieni mahusiano ya jf km ukoma.

Ntarudi kutoa ushuhuda.
[emoji2913][emoji2913][emoji2913][emoji2913][emoji2913][emoji2913][emoji2913][emoji2913]
Dahhhh.... [emoji134] [emoji134] [emoji134]
Mkuu, pole sana kwa yalio kusibu
 
Nimewahi kuwa na uhusiano ambao chimbuko lake ni JF tuliunganishwa na uzi wa Betting. Tuliunganishwa kwenye grup la whatsup ndipo tulipofahamiana....The rest nitakuja kusimulia kwa uzi wake special kabisa [emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126]

Sent using Jamii Forums mobile app
Aagh acha basii ... toa hata walau nusu ushuhuda aise

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimewahi kuwa na uhusiano ambao chimbuko lake ni JF tuliunganishwa na uzi wa Betting. Tuliunganishwa kwenye grup la whatsup ndipo tulipofahamiana....The rest nitakuja kusimulia kwa uzi wake special kabisa [emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126]

Sent using Jamii Forums mobile app
Dahhhhh...[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Kumbe humu watu mnajikula kabisaaaa...[emoji134] [emoji134]
 
Nimewahi kuwa na uhusiano ambao chimbuko lake ni JF tuliunganishwa na uzi wa Betting. Tuliunganishwa kwenye grup la whatsup ndipo tulipofahamiana....The rest nitakuja kusimulia kwa uzi wake special kabisa [emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126]

Sent using Jamii Forums mobile app
Lol .. wakubwa mnafaidi hivyo aise

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom