Je, uko tayari kufa kwa ajili ya dini?

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,247
2,000
Wengi wetu tumezaliwa na kupewa Dini aidha Uislamu (uarabu) au Ukristo (Uzungu), sasa Je, uko tayari kufa kwa ajili ya hiyo Dini?
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
6,705
2,000
Hata makabila nayo hutokana wazazi wetu ila pia watu hujivuniya niyo na wengine hubagua wenzao kutokana hayohayo makabila.
 

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,602
2,000
Mimi siko tayari kufa kwa ajili ya dini, sababu ni hizi hapa;
1. Yesu mwokozi alishakufa, hivyo nife mimi ili nimwokoe nani?
2.Dini nimezikuta na hata nikafa bado wataziendeleza tu iwe kwa haki au kwa ulaghai kama wafanyavyo baadhi ya watumishi wa shetani huku wakitumia Neno la Mungu.
3.Siendeshwi kwa mihemko bali Neno ambalo ndilo taa kwangu.
 

mtotowamamanjungu

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
351
500
Mimi siko tayari kufa kwa ajili ya dini, sababu ni hizi hapa;
1. Yesu mwokozi alishakufa, hivyo nife mimi ili nimwokoe nani?
2.Dini nimezikuta na hata nikafa bado wataziendeleza tu iwe kwa haki au kwa ulaghai kama wafanyavyo baadhi ya watumishi wa shetani huku wakitumia Neno la Mungu.
3.Siendeshwi kwa mihemko bali Neno ambalo ndilo taa kwangu.
 

kadovela

JF-Expert Member
Jan 31, 2016
461
1,000
niko tayari kufa kuitetea imani yangu lakini sio dini. wenye kujua nadhani wamenielewa
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
6,705
2,000
Mimi siko tayari kufa kwa ajili ya dini, sababu ni hizi hapa;
1. Yesu mwokozi alishakufa, hivyo nife mimi ili nimwokoe nani?
2.Dini nimezikuta na hata nikafa bado wataziendeleza tu iwe kwa haki au kwa ulaghai kama wafanyavyo baadhi ya watumishi wa shetani huku wakitumia Neno la Mungu.
3.Siendeshwi kwa mihemko bali Neno ambalo ndilo taa kwangu.
Walioishi kabla ya ujio wa Yesu na kifo chake je wao inakuaje?
 

Erickford4

JF-Expert Member
May 22, 2017
1,064
2,000
Ni makosa kuchambua kuwa Uislam ni uarabu na Ukristu ni uzungu.. Hao ni waliofanikiwa kuzifikisha hizo dini hapa nchini kwetu Tz lakini sio kuwa ni wao ndio waliosambaza hizo dini duniani kote pia sio kuwa hizo dini ni za kwao, dini ni za M. Mungu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom