Je tatizo ni Benjamin Netanyahu?

Je tatizo ni Benjamin Netanyahu?

Kwani Israel huko Gaza au Lebanon si inalipua makazi ya watu au unaongelea nini?

Pointi hapa sio nani kauwa wengi maana inafahamika israel imeua watoto zaidi ya elfu 70 huko Gaza ila hoja ni kwamba Israel ikivamia nchi za watu wanaita kujihami ila wao wakivamiwa wanasema ni ugaidi.
Huyo unayejadiliana naye ni TAAHIRA mkuu. Hayupo kujifunza bali ku instill hatred speech. ACHANA NAYE.
 
Ilikuaje sasa Pakistan akamiliki mabomu ya nuclear ilihali haitambui kabisa uwepo wa taifa la Israel? Je ni uzembe wa intelijensia?
... kuna kitu cha ajabu kidogo. As you move away from Sham and Levant ukiichaa unapungua. Nchi uliyoitaja ina nafuu ya ukichaa kuliko wa around Sham and Levant including hiyo Israel yenyewe.

Ukiiangalia Pakistan ina nafuu kuliko Iran, Bangladesh nafuu kuliko Pakistan, Malaysia nafuu kuliko Bangladesh, Indonesia nafuu kuliko Malaysia, etc.

So, Pakistan kumiliki nuclear ni hatari ila ni afadhali kuliko wenzie wanaoizunguka Sham na ukanda wa Levant!
 
Back
Top Bottom