Je smartphones hazitaadimika nchini?

Je smartphones hazitaadimika nchini?

flagship

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
1,641
Reaction score
1,189
Najiuliza tu kutokana na jinsi ambavyo mfumo unajitahidi kudhibiti upashanaji wa habari. Baada ya mafanikio ya kudhibiti radio, TV na magazeti pia aina nyingine za media kama blogs. Je wataweza kudhibiti mitandao ya kijamii?

Na kama wakishindwa hawatatumia mbinu nyingine kama kudhibiti uingizwaji wa simu janja/smartphones au kupandisha ushuru wa simu hizo? Nawaza kwa maandishi tu huku nikisubiri mawazo mengine. Naona kuna reverse ya hatari kuelekea miaka ya 70[emoji849]
 
Nimelielewa

Okay!Hawataweza kuifungia mitandao ya kijamii kama Facebook,Twitter,instagram,Whatsapp nk.Na hadi sasa watu wengi wanategemea kupata habari kupitia hiyo mitandao baada ya vyanzo vingine kudhibitwa.Mitandao ya kijamii ndio imekuwa kimbilio.Na lengo la mfumo ni kudhibiti watu kupashana habari kiholela pasipo kufanyiwa uhariri.Je wataacha hali hiiiendelee au watatafuta mbinu mbadala?Na mbinu hizo ni zipi?
 
Mbona ni swala ambalo halifikiriki!? Unaijua china vzr!? Social network kule ni utata haswa huduma za google still watu wana peruzi!? Unajua chochote kuhusu VPN!? imekuaje mpaka wewe kufikia kuwaza vitu ambavyo havipo!?
 
Wakizizuia kuingia smartphone itakua bonge la fursa ni kwenda Nairobi au Kampala kuzikusanya na kuzitia kwenye matenga ya nyanya nkifika bongo nazipiga bei pouwa
 
walivyo wapumbavu wanaweza kabisa huku wakisahau kuwa wanapata kodi kutoka kwenye hizo simu . pesa ambayo wanaieleka kwa mama madini na kitoto chake
 
Mbona ni swala ambalo halifikiriki!? Unaijua china vzr!? Social network kule ni utata haswa huduma za google still watu wana peruzi!? Unajua chochote kuhusu VPN!? imekuaje mpaka wewe kufikia kuwaza vitu ambavyo havipo!?

Nimefikiria kuwaza vitu ambavyo havipo kwa sababu hata vilivyopo viliwazwa kwanza kabla ya kuwepo kwake.
 
Back
Top Bottom