Je, Sitta, Chenge na Wassira walikuwa sahihi kuikataa rasimu ya Katiba Mpya ya Jaji Warioba!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
43,540
2,000
Najiuliza tu maana kila uchao wale makada waliokuwa wanaipigia debe rasimu ya Katiba mpya ya Jaji Warioba sasa wameanza kuipotezea. Kwa mbali nawaona hawa wazee watatu rip Sitta Chenge na Wassira walikuwa na hoja kwa maana wao kama makada wa CCM hawakuwa " huru" bali ilibidi wafuate msimamo wa chama. Na lililo kubwa kwa msimamo wa CCM ni muundo wa muungano wa serikali mbili. Ni hayo tu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
J Misimamo ya wazanzibar ilivuruga katiba mpya siyo Sitta! KATIBA Mpya 13

Similar Discussions

Top Bottom