Je Papa anakufuru? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Papa anakufuru?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by AROON, Jan 1, 2017.

  1. AROON

    AROON JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2017
    Joined: Jul 24, 2014
    Messages: 1,746
    Likes Received: 1,479
    Trophy Points: 280
    Kukufuru ni kujiweka ktk nafasi ya Mungu ingawa wewe ni mwanadamu Yohana 10:33 Wayahudi wakamjibu, kwa ajiri ya kazi njema hatukupigi kwa mawe; bali kwa kukufuru, na kwa sababu wewe ulie mwanadamu wajifanya mwenyewe u Mungu. ---->hiyo ndo maana ya kukufuru. Kudai kuwa sawa na Mungu.
    ==>Isaya 14:13,14 Shetani alitamani kupaa juu kupita nyota za mbinguni ili afanane na Mungu, yaani akakae ktk nafasi ya Mungu.
    ==>Mwanzo Mwanzo 3:5 Shetani aliuingiza ulimwengu dhambini kwa kosa la kufuru yaani alimshawishi Eva akaidi agizo la Mungu amwahidi kuwa "atakuwa kama Mungu"-->hii ni kufuru!
    WAKATOLIKI wana mwanadamu waliempa jina lenye wadhifa na wasifu wa Mungu peke yake, yaani " Baba Mtakatifu" Soma: Yohana 17:11Wala mimi simo tena ulimwenguni, lakini hawa wamo ulimwenguni, nami naja kwako. Baba Mtakatifu, kwa jina lako ulilonipa uwalinde hawa, ili wawe na umoja kama sisi tulivyo.
    Umeona hiyo aya inavobainisha kuwa "Baba Mtakatifu" ni jina la Mungu? Lakini Wakatoliki wana babao mtakatifu mwingine!!!!!? KUFURU!.


    Mathayo 23:9 Wala msimwite mtu baba duniani; maana Baba yenu ni mmoja, aliye wa mbinguni. 10. Wala msiitwe viongozi; maana kiongozi wenu ni mmoja, naye ndiye Kristo.
    [​IMG]
    Ndugu zangu aya hii ya 9, Mungu kakataa kuwa na ubia ktk jina lake la mamlaka linalobeba wadhifa wake. Kumwita mtu baba Mtakatifu na kiongozi mkuu wa dini ni KUFURU.
    Mwenye masikio na asikie ambayo roho awaambia Wakatoliki. Mimi ni mjumbe tu kuwakumbusha yaliyokwisha bainishwa
    [​IMG]
     
  2. GreatSeal

    GreatSeal JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 427
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Zile safari za chupa ndogo ndio zinaitwaga kirukuu ama ni zipi umetumia mkuu?
     
  3. Bobwe2

    Bobwe2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 1,012
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Nijuavyo mm Quraan ni kitabu chenye muuongozo sahihi wa maisha ya mwanaadam.
     
  4. AROON

    AROON JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 24, 2014
    Messages: 1,746
    Likes Received: 1,479
    Trophy Points: 280
    Quran ni kitabu cha shetan alichompa jamaa mmoja anaitwa muddy miaka ya 600s
     
  5. Bobwe2

    Bobwe2 JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 1,012
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Semea juu ya imani yako usisemee iman ya mwenzako,jitambue.
     
  6. w

    wiser1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 6, 2015
    Messages: 1,007
    Likes Received: 793
    Trophy Points: 280
    mkuu naona ule uzi umekutia mzuka ukaanzisha mwingine wa kufanana na ule ili mzuka wako upande zaidi.
    Nakushauri tu unapoandika uzi wowote tulia andika vizuri utaeleweka!
    Km utaamua kusoma biblia kwa matakwa yako hakika umepotea.

    Rudia vzuri nukuu yako hapo juu hyo ya Mathayo 23:9,
    hapa duniani baba aliyekuzaa /kiongoz wako wa dini mfano mchungaji unamuitaje?.Ukisoma mstari mmoja bila kuomba kibali cha roho mtakatifu uweze japo kuelewa aya moja tu katika biblia nzima hakika utakuwa unafanya KUFURU.

    Na nimuhimu kwako ukatambua pia kila dhehebu,dini zinataratibu zake ili kuendelea kuleta amani na upendo katika jamii.
    Mfano,Wakatoliki wana taratibu zao za kuabudu,za kulinda jamii inayowazunguka,za kusali!
    Swala la kumuita kiongozi wao wa dhehebu Baba mtakatifu ni utaratibu wao hauna budi kuheshimu taratibu za wenzio ili kupata jamii inayoheshimiana.

    Je unafahamu utaratibu wanaotumia kumtafuta baba mtakatifu?

    Je unafahamu pia kwa kupitia utaratibu huo huo ndiyo kati ya dhehebu linaongoza katika kutoa huduma mbali mbali za kijamii kama elimu,afya,maji na chakula?

    Mkuu ni bora ukatulia,ukaja na mada iliyoshiba na ushawishi wakutosha na siyo kunukuu mistari 2 ama 4 katika Biblia Takatifu ukaweka hapa kwa tafsiri ya matakwa yako!

    Huyo roho anaesema na wakatoliki tu ni wawapi na ni roho gani huyo? mbona hujaweka mstari ktk Biblia kuonesha hilo?
     
  7. w

    wiser1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 6, 2015
    Messages: 1,007
    Likes Received: 793
    Trophy Points: 280
    Majibu yako si yahekima hata kidogo! Inaonesha huwez kuishi na watu tofauti na dhehebu/dini yako.
    Heshimu imani za wenzio.

    Katika Biblia unayosoma ni wapi wameandika kuwa unaruhusiwa kukashifu ama kujibu kwa jeuri kuhusu imani ya jirani yako?

    Rejea amri za Mungu zishike vyema na kuzielewa hakika utabarikiwa na Mungu aliyehai,Mungu asiyebagua dini,rangi wala kabila.
     
  8. v

    vegas JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 903
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    l
    Yule mwandishi wa Iran (aliyekimbilia uhamisho Ungereza)alisema Quran ni haya za nn vileee!!!
     
  9. SHIMBA YA BUYENZE

    SHIMBA YA BUYENZE JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2017
    Joined: Dec 22, 2014
    Messages: 4,690
    Likes Received: 6,204
    Trophy Points: 280
    Here we go again. Seventh Adventists (Wasabato) at work. Yaani bila Papa na ukatoliki hamna dini. Hata hiyo misingi ya dini yenu huwa mnaihubiri saa ngapi kama kazi yenu kuu ni kupambana na Papa na ukatoliki 24/7? Nyinyi mnaamini nini? Wokovu unapatikanaje? Kwa kusoma na kufuata mafundisho ya Bibi Ellen G. White? Kwa kutokula samaki wenye magamba, wanyama wasio na kwato zilizogawanyika na wale wasiocheua? Ni kwa kuabudu Jumamosi? Ni kwa kutokunywa chai, kahawa na soft drinks? Ni kwa kukurupuka na kuwa na kiherehere cha kuhusisha kila tukio na unabii wa vitabu vya Daniel na Ufunuo? Usabato ni nini? Mtu atakwenda mbinguni kwa sababu ni Msabato?

    Inawezekana kweli Papa ni ajenti wa shetani lakini je, hili linawasaidiaje nyinyi kama Wasabato? Mbona mko so obsessed na Papa na Wakatoliki? Dini na madhehebu mengine yote yako sawa isipokuwa Wakatoliki? Au mna bifu la kihistoria na Papa na ukatoliki?

    Samahani kwa maswali mengi na natumaini kwamba hutatoa povu na badala yake utajaribu kutuelimisha kuhusu kikundi hiki cha kifarisayo (washika sheria za Musa) kiitwacho Seventh Adventists. Ajabu ni kwamba kikundi hiki kina mauzauza mengi yasiyofungamana na mafundisho ya Biblia na badala ya kukazania kuondoa kwanza mabolti katika macho ya wafuasi wake kimekazania mabolti ya Wakatoliki.

    Anyway, Happy New Year mkuu (kama mnaamini/mnasherehekea mwaka mpya)!
     
  10. f

    fenebig Senior Member

    #10
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 14, 2015
    Messages: 148
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Yani humu jf nimeshakutana na uzi kama tano hivi zote ni kuhusu papa na ukatoliki. Mpaka napata kinyaa juu ya hii kampeni yao. Nadhani wanavyoona krismasi ikipata waumini washerehekeaji wengi wamepagawa. Watakua wameambiwa waanze kusambaza upuuzi wao kwenye mitandao ya kijamii!
     
  11. Nombo de classic

    Nombo de classic Member

    #11
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 15, 2016
    Messages: 70
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 25
    Dat z brilliant
     
  12. AROON

    AROON JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 24, 2014
    Messages: 1,746
    Likes Received: 1,479
    Trophy Points: 280
    Tatizo unataka usionywe kuhusu huu upagani

    [​IMG]
     
  13. f

    fenebig Senior Member

    #13
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 14, 2015
    Messages: 148
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Tatiozo ni udi na uvumba unaofikizwa hapo au hiyo sanamu pembeni. Hiyo ni picha umeweka yenye tafsiri lukuki e mpumbavueeeeee! Mpaka mnatia kinyaa!
     
  14. isma isma

    isma isma JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 2, 2015
    Messages: 379
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Duh masanamu tena
     
  15. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2017
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 4,014
    Likes Received: 5,871
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako, kanisa la kweli ni moja tu lenye alama/nguzo kuu nne...!!
     
  16. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,347
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Wastage of time


    Who is a Pope btw?

    Is he a human being or an alien?

    If he is a man, He is a sinner!

    Thats default settings!
     
  17. KENZY

    KENZY JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2017
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 4,929
    Likes Received: 3,754
    Trophy Points: 280
    ha ha! bado mnanifanya nijichekee!
    mwenye siraha ndio hudhuru why hadhuru adui mwenye hatari..?
     
  18. Passion Lady

    Passion Lady JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 8,655
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Kwani pop kajifanya mungu hahaa Yule ni kiongozi wa kanisa katoliki sio mungu wa kanisa katoliki...
     
  19. AROON

    AROON JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 24, 2014
    Messages: 1,746
    Likes Received: 1,479
    Trophy Points: 280
    ORODHA YA UPAGANI WA ROMAN CATHOLIC ULIVYOINGIA

    [​IMG]
     
  20. kilwakivinje

    kilwakivinje JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 608
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Wewe ni mpumbavu fanya kazi acha kueneza vitu usivyovijua mpuuzi wewe
     
Loading...