Je, nifanye nini niwe na msimamo katika maisha?

Je, nifanye nini niwe na msimamo katika maisha?

hasa kuhusu passion
Unapenda vitu vingi hujui ufanye kipi....

Tatizo linaweza kuwa kwamba unapenda vitu kwa nje. Yaani labda ukisikia fani flani inalipa sana unaitamani, hivyo....

Sasa unatakiwa uamue kufanya kitu kimoja kati ya hivyo, kwa nguvu zako zote, hivyo vingine fanya kama burudani(hobbies) ikiwezekana.
Fanya kimoja kwanza, kwa ufanisi, ili uone matokeo.

Lakini sikushauri uachane na 'passions' zako zote, nimesema vingine unaweza fanya kama hobbies au ukawa unavifanya kwa juhudi ndogo. Lazima vitakusaidia mbeleni....
Kwasababu wazungu wanasema 'Jack of all trades, master of none, but still better than a master of one'
 
Unapenda vitu vingi hujui ufanye kipi....

Tatizo linaweza kuwa kwamba unapenda vitu kwa nje. Yaani labda ukisikia fani flani inalipa sana unaitamani, hivyo....

Sasa unatakiwa uamue kufanya kitu kimoja kati ya hivyo, kwa nguvu zako zote, hivyo vingine fanya kama burudani(hobbies) ikiwezekana.
Fanya kimoja kwanza, kwa ufanisi, ili uone matokeo.

Lakini sikushauri uachane na 'passions' zako zote, nimesema unaweza fanya kama hobbies au ukawa unavifanya kwa juhudi ndogo. Lazima vitakusaidia mbeleni....
Kwasababu wazungu wanasema 'Jack of all trades, master of none, but still better than a master of one'
Asante mkuu
 
Unapenda vitu vingi hujui ufanye kipi....

Tatizo linaweza kuwa kwamba unapenda vitu kwa nje. Yaani labda ukisikia fani flani inalipa sana unaitamani, hivyo....

Sasa unatakiwa uamue kufanya kitu kimoja kati ya hivyo, kwa nguvu zako zote, hivyo vingine fanya kama burudani(hobbies) ikiwezekana.
Fanya kimoja kwanza, kwa ufanisi, ili uone matokeo.

Lakini sikushauri uachane na 'passions' zako zote, nimesema vingine unaweza fanya kama hobbies au ukawa unavifanya kwa juhudi ndogo. Lazima vitakusaidia mbeleni....
Kwasababu wazungu wanasema 'Jack of all trades, master of none, but still better than a master of one'
'Jack of all trades, master of none, but still better than a master of one'
I appreciate, what a quote.
 
Kuwa na msimamo au ulimaanisha kujiamini

Maana binadamu unabidi kujiamini lakini swala la msimamo unabidi kubadilika badilika kutoka na hali inavyoendelea usiwee Absolutism

Mfano unaweza kuwa na msimamo kuwa lazima uoe muhaya Ila ukapata Mchaga mwenye sifa za juu kumzidi muhaya hapo lazima uvunje msimamo wako wa mwazo.


Kuhusu passion - passion ni kuangalia unapenda nini na unataka kufanya nini katika maisha yako.

Mfano passion yako unataka kuwa Mwalimu lazima uanze kusoma uwe na Cheti cha Hi yo taaluma Ila ikatokea umesomea ualimu ghafla unapata Kazi yenye kipato kizuri kuzidi. Ualimu kitendo cha kuiacha Kazi yenye kipato kizuri na kukomaa na ualimu hicho kitendo kitaitwa Msimamo na kuifanya Kazi ya ualimu kwa kuipenda ndo huitwa passion



Msimamo - uelekeze katika mambo chanya na ili uwe na msimamo mzuri lazima ujifunze kutazama kwa kupitia masikio na sio macho
 
Kuwa na msimamo au ulimaanisha kujiamini

Maana binadamu unabidi kujiamini lakini swala la msimamo unabidi kubadilika badilika kutoka na hali inavyoendelea usiwee Absolutism

Mfano unaweza kuwa na msimamo kuwa lazima uoe muhaya Ila ukapata Mchaga mwenye sifa za juu kumzidi muhaya hapo lazima uvunje msimamo wako wa mwazo.


Kuhusu passion - passion ni kuangalia unapenda nini na unataka kufanya nini katika maisha yako.

Mfano passion yako unataka kuwa Mwalimu lazima uanze kusoma uwe na Cheti cha Hi yo taaluma Ila ikatokea umesomea ualimu ghafla unapata Kazi yenye kipato kizuri kuzidi. Ualimu kitendo cha kuiacha Kazi yenye kipato kizuri na kukomaa na ualimu hicho kitendo kitaitwa Msimamo na kuifanya Kazi ya ualimu kwa kuipenda ndo huitwa passion



Msimamo - uelekeze katika mambo chanya na ili uwe na msimamo mzuri lazima ujifunze kutazama kwa kupitia masikio na sio macho
Shukrani
 
.

Kama unajua kiingereza waweza kutenga muda ukawa unajisomea vitabu vyenye kuijenga Akili

Ila Kama kiingereza kinasumbua uwe unapandisha post hapa Jamiiforum utapata majibu ya mambo mbalimbali.

Ukiishibisha AKILI yako basi hautashindwa kulishibisha tumbo lako so Wekeza katika wewe

Alcohol ,weed , cigarettes sex , night out ,masturbations - jizuie haya mambo kwanza
 
Vyote sifanyi sawa nitasoma maana kiingereza na kielewa kidogo


Soma kitabu kinaitwa The power of ur subconscious mind by Joseph Murphy

Hiki kitabu kitakufanya uanze Kuamini katika uwezo wako na kuamini kuwa unapokuwa MTU positive kuanzia ndani yako basi na dunia ya nje inabadilika na kuwa positive .
 
Back
Top Bottom