Je, Ni wanaume wote wapo hivi?

Status
Not open for further replies.
Tatizo lenu mnapendaga vi bibraza men na vibishoo, watu wenye nia nzuri na nyie wanakujaga ila mnajiona keki, mnawaringia utendwe tu, nasema utendwe tu maana tumechoka...
 
Boys na girls ni sheedah.

Wololo. Na mdogo wangu Mentor naomba kuanzia leo alale mapema mwili ukue.
 
Last edited by a moderator:
Pole saana, jifunze kuwa makini katika relation, pia jifunze kupenda kwa kiasi..
Jifunze kutokurudia makosa..
 
Uko kidato gani????
Maana unachoandika hata hakieleweki,jifunze kwanza kuandika kwa ufasaha
 
Pole mamiii,we piga shule tyuu huyo msela kaa nae mbali
 
bado mko stage ya kukua...itafika sehemu utaona ilikuwa hatua ya kukukomaza tuu.....
 
Nilichoelewa ni kwamba this is a story about a girl and a boy!
 
girl ebu angalia shule bhana.. i bet umejifunza kitu from hayo mahusiano na ts a hard lesson. lakin hebu jithamini, jiamini, jipende wewe kwanza..
na tambua kua yeye huyo kijana hayupo tayari kwa kitu tunaita permanent relationship hapo ata utumie nguvu namna gan he will only use you…

to be honest hamna kitu kinavutia kama mwanamke anae jiamini na anaekua na guts za ku walk away pale ambapo anaona mazingira yatamuumiza tu…
i would advice u to walk away, the guy atakuja kuwataka kimapenzi hadi watoto mlio wazaa
cc: kelly G
 
Wangekua wote wapo hivoo usingeonaa makanisani kilaa jumamosi watu wanafunga ndoa....
 
Hiyo hatari dada yangu,pole sana!!!Mapenzi ndivyo yalivyo.Vumilia pia endelea na shughuli zko hasa ongeza juhudi shuleni.
 
Naamini asilimia 99 ya wanaume wa Tanzania wako hivi. We umeenda Dar kusoma then soma achana na wanaume. Hiyo asilimia moja ya wanaume wema utawapata tu baadae. Huyu BF wako ni bogus na atakuletea ukimwi
 
Binadamu hatufanani kamwe. So hata wanaume Hawawezi wakawa wabaya wote. Mpotezee kwanza, concentrate na masomo yako
 
endelea na kitabu tu mama angu mpnz sisi hatueleweki ata nyie pia mko ivo ivo jikite kwenye kitabu kwanza mimi pia nilifanyiwa kitu mbaya na jinsia kama yako nimeamua moja tu shule kwanza
njoo pm tushee matatizo

hahaha da mki share matatizo yenu si mtaongeza matatizo +
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…