Je ni sahihi kuwatoa watoto chumba wanacholala na kuwalaza sebuleni au chini kuwapisha wageni?

Kalpana

JF-Expert Member
Jun 16, 2017
7,229
2,000
Kama mada inavyosema hapo juu. Hili suala tumekua nalo katika familia nyingi. Je ni ustaarabu wa kumkirimu mgeni au ni unyanyasaji kwa watoto.
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
15,157
2,000
Dunia ya sasa imechafuka sana.

Bora hata watoto wawapishe wageni watandike godoro walale sebuleni kuliko kufikiria kuwalaza watoto pamoja na wageni.

Ila kama uwezo unao bora uwatafutie wageni hoteli ya jirani wakalale huko.
 

Kalpana

JF-Expert Member
Jun 16, 2017
7,229
2,000
Dunia ya sasa imechafuka sana.

Bora hata watoto wawapishe wageni watandike godoro walale sebuleni kuliko kufikiria kuwalaza watoto pamoja na wageni.

Ila kama uwezo unao bora uwatafutie wageni hoteli ya jirani wakalale huko.
Ni kweli aisee ila mm nilikua natazama na kwa upande mwingine why wao ndo wasilale sebuleni au chini?
 

R Mbuna

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
2,198
2,000
Mgeni ni vizuri kuwalaza wageni sebuleni ili wasikae sana kulinda utu wa mtoto.

Ila ni vizuri kujenga nyumba kubwa kwaajili ya kuwa na nafasi ya kutosha kwa ajili wageni.
 

Kalpana

JF-Expert Member
Jun 16, 2017
7,229
2,000
Mgeni ni vizuri kuwalaza wageni sebuleni ili wasikae sana kulinda utu wa mtoto.

Ila ni vizuri kujenga nyumba kubwa kwaajili ya kuwa na nafasi ya kutosha kwa ajili wageni.
Unamaanisha *Ni* au *Si* vizuri
 

al1983

JF-Expert Member
Jun 6, 2009
328
500
Siyo sawa kabisa. Wageni walale sebuleni na watoto wabaki kwenye chumba chao. Huu ukarimu ndo umekomaa hadi kwenye mambo muhimu ya kitaifa, kama vile kuruhusu wageni kuchukua madini yetu bure halafu wanatuachia mashimo. Haina tofauti na kulala sebuleni na kumpisha mgeni chumbani.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,871
2,000
ni vyema kuwakirimu wageni lakini sio kulala na watoto...Watoto watafutiwe sehemu nyingine
 

Ummesh

JF-Expert Member
Dec 20, 2015
2,040
2,000
Hili ni janga la kitaifa.
Familia nyingi zinaathirika na hili jambo.
 

Kalpana

JF-Expert Member
Jun 16, 2017
7,229
2,000
Siyo sawa kabisa. Wageni walale sebuleni na watoto wabaki kwenye chumba chao. Huu ukarimu ndo umekomaa hadi kwenye mambo muhimu ya kitaifa, kama vile kuruhusu wageni kuchukua madini yetu bure halafu wanatuachia mashimo. Haina tofauti na kulala sebuleni na kumpisha mgeni chumbani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom