• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Je, Ni sahihi CCM kutumia vyombo vya Serekali kufanya shuguli zake?

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,209
Points
2,000
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,209 2,000
Hili ni Gari la Serekali kama linavyoonekana hapa.

Tumeaminishwa chama cha siasa na Serekali ni vitu viwili tofauti na baado tumeaminishwa uchaguzi umekwisha, je haya ndio maendelezo ya yale tulioambiwa kuwa mimi niwawote sitaangalia chama? Tukitoa neno tuwe na kumbukumbu pia.

1392443_IMG-20160713-WA0019.jpg
 
B

BungelaKatiba2014tz

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
1,233
Points
1,500
B

BungelaKatiba2014tz

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
1,233 1,500
  1. Ni sahihi kabisa, chama tawala
 
F

Figoo

Member
Joined
May 7, 2016
Messages
80
Points
125
F

Figoo

Member
Joined May 7, 2016
80 125
Hili ni Gari la Serekali kama linavyoonekana hapa.

tumeaminishwa chama cha siasa na Serekali ni vitu viwili tafauti na baado tumeaminishwa uchaguzi umekwisha je haya ndio maendelezo ya yale tulioambiwa kuwa mimi niwawote sitaangalia chama? Tukitoa neno tuwe na kumbukumbu pia
ANGALI UTAZINGIRWA MKUU.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,854
Points
2,000
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,854 2,000
Umesahau kuwa Freeman Mbowe aliwahi kulitelekeza gari letu la KUB huko Kenya alikoenda kumsupport Raila Odinga
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,346
Points
1,500
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,346 1,500
Umesahau kuwa Freeman Mbowe aliwahi kulitelekeza gari letu la KUB huko Kenya alikoenda kumsupport Raila Odinga
Amesahau kuwa Polisi wanatumia vyombo vya serikali kulinda maandamano na migomo ya UKAWA.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,744
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,744 2,000
Umesahau kuwa Freeman Mbowe aliwahi kulitelekeza gari letu la KUB huko Kenya alikoenda kumsupport Raila Odinga
Mbowe naye ni team Odinga, ahsante kwa kutujuza.Siasa bhana mkiwa tofauti Tanzania mkienda Kenya kwa Odinga au Nigeria kwa nabii nyie ni wamoja.Zenji wana la kujifunza hapa
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
12,011
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
12,011 2,000
Hili ni Gari la Serekali kama linavyoonekana hapa.

tumeaminishwa chama cha siasa na Serekali ni vitu viwili tafauti na baado tumeaminishwa uchaguzi umekwisha je haya ndio maendelezo ya yale tulioambiwa kuwa mimi niwawote sitaangalia chama? Tukitoa neno tuwe na kumbukumbu pia
Safi sana
Mkuki hua ni kwa nguruwe tu. Kama DED wa Tarime katemeshwa kwa sababu za kiitikadi usishangae
 
Ilitarakimura

Ilitarakimura

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2016
Messages
2,512
Points
2,000
Ilitarakimura

Ilitarakimura

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2016
2,512 2,000
Haya ni ya kawaida kwa Ccm mkuu
 
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,205
Points
2,000
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,205 2,000
Usisahau pia kauli mliyotoa kuwa siasa ni mpaka 2020 sasa hapo vipi?
Usisahau pia BAVICHA mana matamko mengi yasiyokuwa na utelezaji NA KULA POSHO ZA CHAMA BURE.....angalia tu viongozi wao...Watoto wadogo wana VITAMBI...AFU KAZI ZAO HATUZITAMBUI
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,654
Points
2,000
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,654 2,000
Hivi unaawaamini hawa wanafiki kweli Magufuli anaongea kinyumenyume
 
lazaro mayan

lazaro mayan

Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
91
Points
125
lazaro mayan

lazaro mayan

Member
Joined Aug 28, 2015
91 125
Hiyo gali inatumia mafuta ya serikali ,Mali ya serikali lakin inafanya kazi za Chama je kunamatumizi halali ya kodi zetu kweli?
 
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
1,626
Points
2,000
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
1,626 2,000
Amesahau kuwa Polisi wanatumia vyombo vya serikali kulinda maandamano na migomo ya UKAWA.
Umesema kinyume, sema hivi polisi wanatumia vyombo vya serikali kululinda ccm.
 
M

Mtimbo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
1,366
Points
2,000
M

Mtimbo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
1,366 2,000
Serikali tuliyonayo ni ya chama gani!? vya kaisary apewe kaisary,
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,816
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,816 2,000
Litakuwa la disii hili
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,538
Points
1,250
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,538 1,250
Litakuwa la disii hili

kuweka kava ya tairi ya chama chama cha mapinduzi haimaanishi inafanya kazi za chama, unaweza kuweka hata ya company yeyote kama TTCL, CHADEMA TIRE COVER, YANA TIRE COVER NA HII HAIMAANISHI NI KUWA UNAFANYA TTCL AU YANA AU CHADEMA BALI NI UMETUMIA TIRE COVER TO YENYE NEMBO AU YA TAASISI FULANI
 

Forum statistics

Threads 1,402,662
Members 530,964
Posts 34,401,411
Top