Je?ni nani sio muaminifu katika ndoa hii. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je?ni nani sio muaminifu katika ndoa hii.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 1, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Mamboz wandugu,timbwili lilianza hivi,jamaa alikuwa amelala na mkewe chumbani kwao,mara mwanamke akaanza kupiga kelele huku akimuamsha mumewe
    Mke:amka amka,kimbia fasta mume wangu anakuja
    Mume naye bila kuchelewa akakurupuka na kutokea dirishani na kukimbia,lkn baada ya dk 5,mume akajiwa na akili kwamba pale alipokimbia ni nyumbani kwake na aliyekuwa amelala naye ni mke wake na c hawala yake,bac kwa uchovu akaamua kurudi nyumbani,na mke naye akakumbuka kwamba alikuwa anaota aliyemkimbiza ni mume wake na c hawala yake bac akawa anamsubiri mumewe arudi nyumbani.
    JE?KATI YA HAWA WAWILI NI NANI C MUAMINIFU KTK HII NDOA.
    JE?UNGEKUWA WEWE UNGEMFANYAJE MKE/MUME WAKO.
    Nawasilisha
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo mtaani wanasema 'ngoma droo'.Watafakari na kuchukua hatua.
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hawa wote wehu! Na kama ni mm ninaipotezea hyo akiniuliza 2uu ndo tatzo ninapoanzia
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Wote wana matatizo!
     
  5. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,270
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    duuh, hapo ni soo, ila nahis kama mwanamke ndo mwaminifu coz Kaanza kuota mapema.
     
  6. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 4,021
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Wote vicheche tu hao!
     
  7. B

    BUSTER JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2015
    Joined: Jan 20, 2015
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo hata umuulize mteja wa milembe atajibu wote wana matatizo
     
  8. D

    Deogratius Melkiory New Member

    #8
    Jan 23, 2015
    Joined: Jan 21, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ni pipa na mfuniko, hakuna wa kumuhukumu mwenzake:fencing:
     
  9. Apologise lady

    Apologise lady JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2015
    Joined: Sep 16, 2013
    Messages: 6,005
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mmmh!!! mzinzi na mwasherati wamekutana.
     
  10. Yoon Sung Lee

    Yoon Sung Lee Senior Member

    #10
    Jan 24, 2015
    Joined: Nov 1, 2014
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bila bila apo io gem itaenda matuta!
     
Loading...