Je,ni lazima kuriport na result sleep chuoni?

Je,ni lazima kuriport na result sleep chuoni?

Lugano5

R I P
Joined
Jul 15, 2010
Posts
4,520
Reaction score
760
Je ni lazma kurpot na result sleep hata kama hujaambiwa kuenda nayo chuoni?
 
Je ni lazma kurpot na result sleep hata kama hujaambiwa kuenda nayo chuoni?

Kama cheti hakijatoka ni muhimu kwa verification hasa vya form 6 ndo vinakua havijatoka ila form 4 ni lazima cheti
 
Na hapo anaenda kusoma degree, Hakyanani darasa langu la nane linanifaa sana

Nadhani tunarudi nyuma badala ya kwenda mbele. Ukifuatilia uandishi wa siku hizi, sio tu hapa JF, inakatisha tamaa. Matatizo mengine yangeweza kurekebishwa kama Elimu ya Awali ingeendeshwa kwa umakini na Wazazi wangesaidia kusimamia maendeleo ya watoto. Ni janga linalokuja huko mbele!
 
Nadhani tunarudi nyuma badala ya kwenda mbele. Ukifuatilia uandishi wa siku hizi, sio tu hapa JF, inakatisha tamaa. Matatizo mengine yangeweza kurekebishwa kama Elimu ya Awali ingeendeshwa kwa umakini na Wazazi wangesaidia kusimamia maendeleo ya watoto. Ni janga linalokuja huko mbele!

kaka hapa tunasema elimu ya Tz haijashuka yan imeporomoka kabisa
 
watu wameanzisha Mada zao humu badala ya kumsaidia mtoa mada husika alichokua akimaanisha.

Mkuu lugano5 ulichokimaanisha yaan result slip, ndio kinahitajika chuoni.
 
Last edited by a moderator:
tehtehteh!! umemshika hata kupumua kashindwa!!

hey idd according to pascozom"a right word z that spoken by the speaker 4 the 1st time bt he can speak while meaning other thng"so do never laugh anyone while u don't know wat are u going to talk kesho! Wazi?
 
Back
Top Bottom