Je ni kweli watumishi wa umma hawaruhisiwi kusoma first degree?


N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,879
Likes
26,927
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,879 26,927 280
Hapo ni Halmashauri ya huko Nsimbo, yawezekana ni utaratibu wao peke yao au kuna waraka walipokea kutoka Utumishi, tutayajua tu kwa undani. ila mmmmhhhhh ni hatari aiseee
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,362
Likes
1,640
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,362 1,640 280
Kichwa cha habari kimekaa kiupotoshaji.... First degree wanaruhusiwa kusoma kwa kuchukua likizo isiyokua na mshahara ni sheria iliyopo Tanzania nafurahia kuona inatekelezwa maana hawa inservice wanaendekeza sana bata vyuoni kumbe sababu ni mshahara wa bure unaingia..... safari hii mjipange.
 
lm970437

lm970437

Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
16
Likes
2
Points
3
lm970437

lm970437

Member
Joined Oct 4, 2015
16 2 3
bado hujaelewa vizuri hapo rudia kusoma tangazo kwa umakini
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
hii ni kweli ccm mbele kwa mbele ccm mbele kwa mbele
 
S

stweka

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
422
Likes
144
Points
60
Age
48
S

stweka

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
422 144 60
Wivu tu, lakini si na ccm pia au wao wataenda kusoma?
 
MU-ARSENAL

MU-ARSENAL

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
957
Likes
566
Points
180
Age
33
MU-ARSENAL

MU-ARSENAL

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
957 566 180
Kichwa cha habari kimekaa kiupotoshaji.... First degree wanaruhusiwa kusoma kwa kuchukua likizo isiyokua na mshahara ni sheria iliyopo Tanzania nafurahia kuona inatekelezwa maana hawa inservice wanaendekeza sana bata vyuoni kumbe sababu ni mshahara wa bure unaingia..... safari hii mjipange.
Wewe unachuki binafsi wa Tanzania bhana cjui tuna nn ndo mana hatuendelei
 
Mkumbizi

Mkumbizi

Senior Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
173
Likes
23
Points
35
Mkumbizi

Mkumbizi

Senior Member
Joined Dec 31, 2013
173 23 35
Kichwa cha habari kimekaa kiupotoshaji.... First degree wanaruhusiwa kusoma kwa kuchukua likizo isiyokua na mshahara ni sheria iliyopo Tanzania nafurahia kuona inatekelezwa maana hawa inservice wanaendekeza sana bata vyuoni kumbe sababu ni mshahara wa bure unaingia..... safari hii mjipange.
Acha wivu wa kijinga,unakasirika coz wanakula bata wewe huli.
 
Ponjoro

Ponjoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2013
Messages
443
Likes
324
Points
80
Ponjoro

Ponjoro

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2013
443 324 80
Namchukia sana mtu anayechukia mwenzake kufanikiwa...na nampenda mtu anayefurahia mafanikio ya mwenzake na yeye kufanya jitihada za makusudi kufikia mafanikio ya mwenzie!!!
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,418
Likes
3,647
Points
280
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,418 3,647 280
Aisee,hali ni tete...asa mm ntasomaje bila mshahara jaman? Ada yenyewe ni almost 3 milions per year#
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,296
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,296 280
Asilimia 90 inahusu, ntasoma nikikaribia kuzeeka
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,296
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,296 280
Kichwa cha habari kimekaa kiupotoshaji.... First degree wanaruhusiwa kusoma kwa kuchukua likizo isiyokua na mshahara ni sheria iliyopo Tanzania nafurahia kuona inatekelezwa maana hawa inservice wanaendekeza sana bata vyuoni kumbe sababu ni mshahara wa bure unaingia..... safari hii mjipange.
Sasa mtu akila bata kwa mshahara wake we unaumia nini
 
stephanoadolph

stephanoadolph

Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
83
Likes
38
Points
25
Age
27
stephanoadolph

stephanoadolph

Member
Joined Jun 22, 2016
83 38 25
Nimeskia kwa hizo mambo ni kweli lakin wanadai kwamba wanastisha mshahara kutokana na vyuo wanavyotoa degree hutoa mikopo pia so wasarvive kwa mikopo duuh
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,362
Likes
1,640
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,362 1,640 280
Sasa mtu akila bata kwa mshahara wake we unaumia nini
Ayo ni mojawapo ya Majipu yanayosababisha tunakosa mikopo...I hate kuona watu wanarudi nyumbani kwa kukosa ada huku wengine wakirudi kusapua kwa kuponda bata semester nzima...hii sio Tanzania tunayoitaka bwana....Uzalendo kwanza Dada.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,296
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,296 280
Ayo ni mojawapo ya Majipu yanayosababisha tunakosa mikopo...I hate kuona watu wanarudi nyumbani kwa kukosa ada huku wengine wakirudi kusapua kwa kuponda bata semester nzima...hii sio Tanzania tunayoitaka bwana....Uzalendo kwanza Dada.
Kukosa kwako boom haihusiani na mshahara wa mtu ndugu, mshahara wake matumizi yake
 
D

diya

Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
20
Likes
2
Points
5
Age
26
D

diya

Member
Joined Jun 22, 2016
20 2 5
Nimeskia kwa hizo mambo ni kweli lakin wanadai kwamba wanastisha mshahara kutokana na vyuo wanavyotoa degree hutoa mikopo pia so wasarvive kwa mikopo duuh
Umesikia ni nchi nzima au huko nsimbo tu, mbona hamna halmashauri nyingine iliyotoa tangazo la hivyo, mimi binafsi naweza nisiamini hii kitu
 
A

adzo 1

Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
73
Likes
38
Points
25
Age
37
A

adzo 1

Member
Joined Jul 14, 2016
73 38 25
Hii ni ya uongo na ni upotoshaji mkubwa sana kwa jamii yetu
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217