Je, ni kweli ndoa za wasomi hazidumu?

Je, ni kweli ndoa za wasomi hazidumu?

Kuna exceptions.Wapo wenye elimu zinazolingana na wanaishi raha mstarehe.Mfano mimi na mke wangu tunalingana kila kitu kielimu.Tuna diploma na degree moja katika fani yetu .Wakati mwingine tunatofautiana mtazamo juu ya maswala kadhaa,lakini hatujawahi kupigana.
Tulichumbiana kwa miaka sita, tukafunga ndoa na sasa tuna miaka 12 Kwenye ndoa.Sijawahi kuona mke wangu anatunisha msuli kwa sababu ya elimu au kipato chake.
Tumepata mafanikio kadhaa pamoja,na pia tumewahi kushindwa pamoja. Tuna watoto watatu.Kila mmoja ana nia ya dhati kuwepo kwenye ndoa hii.Kwa hiyo likitokea tatizo tunalikabiri kwa nia ya kujenga familia,na si kubomoa(kuachana).Kama yeye mwenyewe anavyosemaga 'hapa ndio nimeshafika, ni mwanzo mwisho mpaka kifo'.
Kwa hiyo naamini wasomi wawili wanaweza kuishi pamoja na wakajenga familia bila kujali elimu na vipato vyao.
 
Kuna exceptions.Wapo wenye elimu zinazolingana na wanaishi raha mstarehe.Mfano mimi na mke wangu tunalingana kila kitu kielimu.Tuna diploma na degree moja katika fani yetu .Wakati mwingine tunatofautiana mtazamo juu ya maswala kadhaa,lakini hatujawahi kupigana.
Tulichumbiana kwa miaka sita, tukafunga ndoa na sasa tuna miaka 12 Kwenye ndoa.Sijawahi kuona mke wangu anatunisha msuli kwa sababu ya elimu au kipato chake.
Tumepata mafanikio kadhaa pamoja,na pia tumewahi kushindwa pamoja. Tuna watoto watatu.Kila mmoja ana nia ya dhati kuwepo kwenye ndoa hii.Kwa hiyo likitokea tatizo tunalikabiri kwa nia ya kujenga familia,na si kubomoa(kuachana).Kama yeye mwenyewe anavyosemaga 'hapa ndio nimeshafika, ni mwanzo mwisho mpaka kifo'.
Kwa hiyo naamini wasomi wawili wanaweza kuishi pamoja na wakajenga familia bila kujali elimu na vipato vyao.
Hongera sana kaka, ubarikiwe
 
Uzuri wa ndoa nzuri hautokani na vyeti ulivyovipata darasani
 
Hapo tatz lipo aysee nna kadem nakapiga voko kamesoma yaan ujuaji mwiiiingi kise

Ukweli upo kama umesoma oa fomfoo au fomsix

Yaan ni wajuaji mnyoooo
Nawasilisha hoja diwani mtalajiwa
 
Tena mwanamke akiwa na elimu mixer pesa za kumzidi mume ndio tatizo zaidi kwa kweli

Nimeshashuhudia mume kugeuka houseboy kwasababu ya kuzidiwa pesa na mke
Umeshuhudia mume kugeuka houseboy lkn ujashuhudia mke anavobinua Kichuguu kitandani???
 
Ndoa za wasomi ndo zinadumu kwa sababu zifuatato
1.uzalishaji. Kila moja huwa bize kuzalisha
2. malezi ya watoto. mwanamke msomi anaujuzi wa hali ya juu namna ya kulea familia yake ie chakula dawa, malazi, nk
3. elimu. mwanamke msomi atahamasisha watoto wake kwenda shule na kupata elimu bmlo ora vile vile atashawishi mumewe kujiendeleza
4. mlo kamili. mwanamke msomi Siku zote huzingatia balanced diet.
5. kuimarika kiuchumi. kwa kuwa mwanamke msomi ni mzalishaji tena quality product ni raisi kutajirika haraka
Dhana potovu.
kumekuwepo na dhana potovu kuwa wanawake wasomi ni wasumbufu si kweli usumbufu wa mtu ni wa mtu binafsi
Hali ya maisha kwa sasa.
kulingana na hali ya maisha yalivyo kwa sasa kuoa mwanamke goal keeper ni kujitafutia umasikini mwenyewe utajengea kiinua mgongo
wanaume wasiogope kuhojiwa wanapooa wanawake wasomi
 
Asante.Kwa uzoefu wangu,kama mwanaume na mwanamke wanapendana kwa dhati,fedha na elimu vinakuwa vichocheo vya mafanikio zaidi kwao.
nguvu ya upendo ikiwa kubwa hushinda tofauti za wanandoa that means
 
Inategemea tu mnavyoishi,, Mimi na mwenzangu wote tunamasters kwa zaidi ya miaka saba na sasa tuna Mwakatobe 16+ ya ndoa ila sijaona tatizo linalotokana na elimu wala kipato,, ingawa vijimambo vidogovidogo huwa havikosekani ktk ndoa
 
Inategemea tu mnavyoishi,, Mimi na mwenzangu wote tunamasters kwa zaidi ya miaka saba na sasa tuna Mwakatobe 16+ ya ndoa ila sijaona tatizo linalotokana na elimu wala kipato,, ingawa vijimambo vidogovidogo huwa havikosekani ktk ndoa
Ishieni hapo hapo kwenye Masters., msiende kutafuta PHD (permanent head destruction)
 
Back
Top Bottom