Je, Ni kweli Mwakyembe akimbia mji wa Kyela?

Je, Ni kweli Mwakyembe akimbia mji wa Kyela?

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Posts
2,093
Reaction score
725
Kutokana na ujio wa mgombea wa urais kwa tiketi ya CHADEMA Lowassa, ambaye anawakilisha UKAWA, waandishi wa habari wamekuwa wakijitahidi kupata maoni ya Mwakyembe kuhusiana na ujio huo wa Lowassa mjini Kyela bila mafanikio jambo linalopelekea waandishi hao kupata hisia kuwa mgombea huyo wa Ubunge wa Kyela.

Huenda amehama mji kwa muda. Baadhi ya wananchi waliohojiwa walisema wangependa awepo ili atoe ufafanuzi mzuri wa madai yake ya ufisadi wa Lowassa.

Wenye taarifa zaidi jamani mtujuze
 
Kutokana na ujio wa mgombea wa urais kwa tiketi ya chadema Lowassa, ambaye anawakilisha ukawa, waandishi wa habari wamekuwa wakijitahidi kupata maoni ya mwakyembe kuhusiana na ujio huo wa Lowassa mjini kyela bila mafanikio jambo linalopelekea waandishi hao kupata hisia kuwa mgombea huyo wa ubunge wa kyela huenda amehama mji kwa muda. Baadhi ya wananchi waliohojiwa walisema wangependa awepo ili atoe ufafanuzi mzuri wa madai yake ya ufisadi wa Lowassa. Wenye taarifa zaidi jamani mtujuze

Mwambieni asirudi, matokeo yake ya kushindwa akayapokee huko atakapokuwa.
 
Kutokana na ujio wa mgombea wa urais kwa tiketi ya CHADEMA Lowassa, ambaye anawakilisha UKAWA, waandishi wa habari wamekuwa wakijitahidi kupata maoni ya Mwakyembe kuhusiana na ujio huo wa Lowassa mjini Kyela bila mafanikio jambo linalopelekea waandishi hao kupata hisia kuwa mgombea huyo wa Ubunge wa Kyela.

Huenda amehama mji kwa muda. Baadhi ya wananchi waliohojiwa walisema wangependa awepo ili atoe ufafanuzi mzuri wa madai yake ya ufisadi wa Lowassa.

Wenye taarifa zaidi jamani mtujuze
Eti aje???!!! tangu lini nazi kushindana na JIWE.....
 
Huyo wala hajakimbia hajathubutu hata kuvuka hilo daraja la ipyana yupo kule lugombo uliza ukoo wa Mwakimage watakwambia.
 
Back
Top Bottom