Je ni kweli MOSSAD ndio walipambana kwa niaba ya KDF?


FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
2,628
Points
2,000
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
2,628 2,000
Kwanza kabisa poleni sana majirani zetu Kenya.

Leo kumeibuka habari nyingi kuhusiana na shambulizi la kigaidi lililotokea jana nchini Kenya.

Gumzo kuu, ni kutajwa kwa Mossad katika ushiriki wa mstari wa mbele katika mapambano ya jana ya vikosi vya serikali dhidi ya Al Shabaab. Hii imekuja wakati ambao KDF inapokea sifa kemkem kwa uwezo wao wa kusambaratisha magaidi hayo ya jana hapo Nairobi.

Inaelezwa kuwa 80% ya misheni hiyo ya kupambana na magaidi hao jana na leo imefanywa na Mossad kwa niaba ya vikosi vya Serikali. Kuna baadhi ya picha mtandaoni zikionesha Mossad wakiwa katika uwanja wa mapambano.

Je ukweli upoje?



Sent using iPhone X
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,741
Points
2,000
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,741 2,000
Weka hizo picha au link, kwa Kenya inaweza isiwe issue Nchi ya Ahadi wana maslai mapana sana pale.
 
mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
216
Points
250
mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
216 250
Kwanza kabisa poleni sana majirani zetu Kenya.

Leo kumeibuka habari nyingi kuhusiana na shambulizi la kigaidi lililotokea jana nchini Kenya.

Gumzo kuu, ni kutajwa kwa Mossad katika ushiriki wa mstari wa mbele katika mapambano ya jana ya vikosi vya serikali dhidi ya Al Shabaab. Hii imekuja wakati ambao KDF inapokea sifa kemkem kwa uwezo wao wa kusambaratisha magaidi hayo ya jana hapo Nairobi.

Inaelezwa kuwa 80% ya misheni hiyo ya kupambana na magaidi hao jana na leo imefanywa na Mossad kwa niaba ya vikosi vya Serikali. Kuna baadhi ya picha mtandaoni zikionesha Mossad wakiwa katika uwanja wa mapambano.

Je ukweli upoje?



Sent using iPhone X
Ebu tuoneshe scenes zilizowahusisha MOSSAD ktk harakat za mapambano iyo jana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ynnobygger

ynnobygger

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
206
Points
250
ynnobygger

ynnobygger

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
206 250
Kwanza kabisa poleni sana majirani zetu Kenya.

Leo kumeibuka habari nyingi kuhusiana na shambulizi la kigaidi lililotokea jana nchini Kenya.

Gumzo kuu, ni kutajwa kwa Mossad katika ushiriki wa mstari wa mbele katika mapambano ya jana ya vikosi vya serikali dhidi ya Al Shabaab. Hii imekuja wakati ambao KDF inapokea sifa kemkem kwa uwezo wao wa kusambaratisha magaidi hayo ya jana hapo Nairobi.

Inaelezwa kuwa 80% ya misheni hiyo ya kupambana na magaidi hao jana na leo imefanywa na Mossad kwa niaba ya vikosi vya Serikali. Kuna baadhi ya picha mtandaoni zikionesha Mossad wakiwa katika uwanja wa mapambano.

Je ukweli upoje?



Sent using iPhone X
🤳🏿🤳🏿🤳🏿🤳🏿mm nimekaa zangu tu hapa nasubiri jichopevu na report za ukwel za kiitelijensia
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,519
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,519 2,000
!
!
Hao Jamaa Ni Shida Sana
 
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
6,765
Points
2,000
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
6,765 2,000
Kwaiyo hapa walikuwa msitari wa nyuma
nyt-jpg.996562
 
M

microX

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
473
Points
500
M

microX

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
473 500
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,792
Points
2,000
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,792 2,000
Nimeisoma hiyo article naona jamaa anasifiwa mwanzo mwisho lakini kuna maswali mengi tu
Mojawapo ni hili imekuwaje awe kwenye right place at opportune time with all his kits au ndio instincts zenyewe ama la Wazungu walishalisoma tukio lenyewe?


Sent using Jamii Forums mobile app
Hao jamaa wanatembea fully loaded kwenye gari yake, huwezijua ni saa ngapi kitanuka, kama ilivotokea kwenye tukio hili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,027
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,027 2,000
Na inasemekana pia mwenye ile hoteli ana "vinasaba" vya Israel... Kwahyo inawezekana.
 
akida jr

akida jr

Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
78
Points
125
akida jr

akida jr

Member
Joined Jan 1, 2014
78 125
Haswa. Na je ikiwa wao walishafahamu uwezekano wa kutokea shambulio iweje wasitoe tahadhari? Walakini
Nimeisoma hiyo article naona jamaa anasifiwa mwanzo mwisho lakini kuna maswali mengi tu
Mojawapo ni hili imekuwaje awe kwenye right place at opportune time with all his kits au ndio instincts zenyewe ama la Wazungu walishalisoma tukio lenyewe?


Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,296,628
Members 498,713
Posts 31,254,170
Top