Je ni kweli blackberry inapoteza mvuto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli blackberry inapoteza mvuto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NEW NOEL, Oct 21, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 837
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,742
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hilo halina ubishi hata hspa dar ipad na sumsug zimeiacha mbali sana
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Majority ya elites wa TZ wanatumia BB services.
    Hiyo analysis yako sikui utakuwa umeifanyia Tandale au kwa Mtogole!
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,139
    Likes Received: 3,328
    Trophy Points: 280
    Blackberry imekua Yebo yebo.. Kama una pesa yako bora uchukue android, au nokia n9 or x8.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ukiona imekuwa hivi ujue inapendwa na inatumika sana. Ukikutana na mtu badala ya kukuomba namba yako ya simu anakuomba Blackberry PIN yako.
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,034
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Mimi mwenyewe nimeachana nayo kwani sikubahatika ijapokuwa nimewahi kuwa nazo mbili zilinipa matatizo (siyo za kichina ni orijino).

    Na hili tatizo la wiki mbili nyuma la kupoteza mawasiliano ya internet limeiletea balaa zaidi duniani.
     
Loading...