Je, ni kisasi kutoka Marekani au matukio tu?

mngony

JF-Expert Member
Jul 27, 2012
3,655
2,000
Baada ya CIA kutoa ripoti yao kuhusu ushiriki na ushawishi wa Urusi katika uchaguzi wa Marekani, Rais Obama alisema ni lazima Marekani itachukua hatua dhidi ya Urusi katika namna wao watakavyoamua.

Je haya yanayotokea Urusi ni sehemu ya hatua hizo au ni matukio tu yametokea kukaribiana kwa pamoja.

Ndani ya masaa 24, yametokea matukio matatu ya kuihuzunisha Urusi.

1.Ndege ya Wizara ya mambo ya ndani ilindondoka na kuuwa watu takriban 27, japo ripoti baadae zilibadili idadi ya vifo huko Siberia

2. Raia takribani 50 wa wamefariki baada ya kilevi/pombe kuwekewa methanol ndani yake huko Siberia

3. Kuuawa kwa Balozi wa Urusi nchini uturuki, tena mda mchache kabla hawajakutana na kwa pamoja Uturuki, Iran na Urusi kuzungumza kuhusu Syria. Ukiangalia hawa wanamsapoti Assad kwa maslahi ya nchi yao hasa Urusi.

Ni Conspiracy au Coincidence?



Screenshot_2016-12-19-21-52-19.png
Screenshot_2016-12-19-21-53-09.png
Screenshot_2016-12-19-22-08-29.png

 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
51,204
2,000
The end is here, wenye dhambi tuziungame dhambi zetu. Wagombanapo tembo ziumiazo ni nyasi. We are in for it.
 

Eudorite

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
1,138
2,000
Labda hilo la tatu. Lakini huwa hawalipi wizi wa mitandao kwa mauaji. Wataiba au wamesha iba na wao kwenye mtandao
 

Eudorite

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
1,138
2,000
Haya sasa. Na hili roli lililoleta kasheshe berlin ni CIA au?

Vingine huwa ni ugaidi tu. Urusibwapo vitani hivyo kuuwawa kwa balozi ni sehemu ya vita.

Angalieni breaking news CNN
 

mngony

JF-Expert Member
Jul 27, 2012
3,655
2,000
Haya sasa. Na hili roli lililoleta kasheshe berlin ni CIA au?

Vingine huwa ni ugaidi tu. Urusibwapo vitani hivyo kuuwawa kwa balozi ni sehemu ya vita.

Angalieni breaking news CNN
Kwani inashindikana ujasusi kutumia ugaidi? Uliwahi kujiuliza kwa nini Urusi alivyoanza kuipiga ISIS Marekani alikuja juu sana na figisu kibao.
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
Putin":" Huu ni mpango mahususi wa kudhoofisha amani nchini Syria

Putin:"tunataka kufahamu muuaji alitumwa na nani


**kijembe kakitoa hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom