Je, ni halali kwa wanachofanyiwa walimu hawa?

Je, ni halali kwa wanachofanyiwa walimu hawa?

Secret genius

Member
Joined
May 3, 2020
Posts
56
Reaction score
36
Kuna shule moja iko Mbeya, wilaya ya Rungwe ( jina linahifadhiwa), ni private school.

Kutokana na janga la corona shule zote ilitakiwa kufungwa, sasa mkuu wa shule hiyo aliamua kutowaruhusu walimu wake kutofunga shule na pia walimu wote wanatakiwa wawepo katika zamu zao kama ilivyopangwa. Je, ni sahihi walimu hawa kufanyiwa hivi?
 
Secret genius,

Angewapa likizo bila malipo bado wangelalamika

As long as anawalipa sawa tu

Maana kuna private nyingi hawalipi kabisa
 
Back
Top Bottom