je ni haki kula 2ndi.

ENZO

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,096
2,000
Mhaligani wana jf.naombeni msaada wenu kimawazo mimi nampenda sana dada yangu(mtoto w baba mdogo) kimapenzi.na yy anaonesha kunijali na kuwa na wivu na mimi.mimi baba yangu alinikataa tokea nikiwa mdogo.je kuna tatizo kumpenda kimapenzi? maana alivyonikataa alimaanisha mimi cyo ndugu yao.wadau naombeni msaada wenu.je NITANGAZE NIA?
 

Tofty

JF-Expert Member
Nov 6, 2008
206
195
Mmmh hii si mchezo.....kiutu uzima mimi nakushauri uachane na huyo dada..........mabinti wamejaa kibao!!!
 

Nataka

Member
Sep 5, 2010
15
0
hapana kibisa:nono:
kuna evil (biological) faactors
kama nitamaa :bowl:
achatu :nono: mpende kamaBinadamu
 

Kiti

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
321
250
Rudisha nyuma majeshi. Tafuta sehemu nyingine ya kushambulia. Aibu mwanangu
 

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
390
0
ww shindwa ktk jina la Yesu hizi tabia za kihindi/maponjori umepata wapi? au umetoka Moshi, baadhi huko moshi wana tabia ya kurudia dada zao wa damu,ww stop it
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
11,857
2,000
Mod/inv, tafadhari funga huu mjadala maana tukiendelea jamvi litakutwa na yaliyoikuta sodoma na gomora.
 

Audax

JF-Expert Member
Mar 4, 2009
443
195
achana na hizo fikra.tafuta msichana mwingine.dhambi hii itakutafuna hadi unaingia kaburini-acha kabisa
 

ENZO

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,096
2,000
ww shindwa ktk jina la Yesu hizi tabia za kihindi/maponjori umepata wapi? au umetoka Moshi, baadhi huko moshi wana tabia ya kurudia dada zao wa damu,ww stop it

mi mixer mpemba na mchaga.nimekulia mkoa w moshi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom