je ni haki kula 2ndi.


ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
568
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 568 280
Mhaligani wana jf.naombeni msaada wenu kimawazo mimi nampenda sana dada yangu(mtoto w baba mdogo) kimapenzi.na yy anaonesha kunijali na kuwa na wivu na mimi.mimi baba yangu alinikataa tokea nikiwa mdogo.je kuna tatizo kumpenda kimapenzi? maana alivyonikataa alimaanisha mimi cyo ndugu yao.wadau naombeni msaada wenu.je NITANGAZE NIA?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
:doh:..............:nono:
 
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
35
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2008
206 1 35
Mmmh hii si mchezo.....kiutu uzima mimi nakushauri uachane na huyo dada..........mabinti wamejaa kibao!!!
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,583
Likes
569
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,583 569 280
Temana nae ...
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
mh wataka kula mpaka haramu pwaa
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
ni dhambi mbaya kulala na dada yako! (blood sister)
 
N

Nataka

Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
N

Nataka

Member
Joined Sep 5, 2010
15 0 0
hapana kibisa:nono:
kuna evil (biological) faactors
kama nitamaa :bowl:
achatu :nono: mpende kamaBinadamu
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Rudisha nyuma majeshi. Tafuta sehemu nyingine ya kushambulia. Aibu mwanangu
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
ww shindwa ktk jina la Yesu hizi tabia za kihindi/maponjori umepata wapi? au umetoka Moshi, baadhi huko moshi wana tabia ya kurudia dada zao wa damu,ww stop it
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,881
Likes
1,715
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,881 1,715 280
Mod/inv, tafadhari funga huu mjadala maana tukiendelea jamvi litakutwa na yaliyoikuta sodoma na gomora.
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Kamua man..sio ndugu wewe ulishakataliwa kitambo sana
 
A

Audax

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
444
Likes
1
Points
33
A

Audax

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
444 1 33
achana na hizo fikra.tafuta msichana mwingine.dhambi hii itakutafuna hadi unaingia kaburini-acha kabisa
 
Babu Lao

Babu Lao

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,056
Likes
11
Points
135
Babu Lao

Babu Lao

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,056 11 135
Duu huo mtego, ila fikiria lipi jema kwako!!!:doh:
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
568
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 568 280
ww shindwa ktk jina la Yesu hizi tabia za kihindi/maponjori umepata wapi? au umetoka Moshi, baadhi huko moshi wana tabia ya kurudia dada zao wa damu,ww stop it
mi mixer mpemba na mchaga.nimekulia mkoa w moshi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055