hakunaBoy:
Age: 25 years;
Education: degree
Girl:
Age: 22 years;
Education: Form Four
Je, kuna tatizo hawa watu wakioana? Naombeni mawazo wana-JF
Boy:
Age: 25 years;
Education: degree
Girl:
Age: 22 years;
Education: Form Four
Je, kuna tatizo hawa watu wakioana? Naombeni mawazo wana-JF
Ujinga mtupu, useless thread. hizi Degree uchwara mnazopata sasa hivi haziwasaidii hata uwezo wa kufikiri nyinyi wenyewe. What is Degree? do you think your Degree can satisfied woman to kileleni?Boy:
Age: 25 years;
Education: degree
Girl:
Age: 22 years;
Education: Form Four
Je, kuna tatizo hawa watu wakioana? Naombeni mawazo wana-JF
Kwani degree nini ni kijana mbona ni mafile tu kuna watu wana ma PhD na wanao walio soma darasa la saba, ukisha rudi nyumbani yanaruka yote ulio soma.
Yani mimi sidhani leo ukiniambia nifanye calculas taziweza :biggrin1:
Owa tu tena huyo mwenye elimu ya chini ni bora kwako, mana bado hajashikwa shikwa mapaja na wengi :biggrin1:
Ujinga mtupu, useless thread. hizi Degree uchwara mnazopata sasa hivi haziwasaidii hata uwezo wa kufikiri nyinyi wenyewe. What is Degree? do you think your Degree can satisfied woman to kileleni?
Ujinga mtupu, useless thread. hizi Degree uchwara mnazopata sasa hivi haziwasaidii hata uwezo wa kufikiri nyinyi wenyewe. What is Degree? do you think your Degree can satisfied woman to kileleni?
Hahahaaa... Dogo nahisi huyo Boy ni wewe na huyo girl ni girlfriend wako..! Usijali, hakuna tatizo ukioana na huyo dada, tena ndoa yenu inaweza kuwa booomba sana..!
Boy:
Age: 25 years;
Education: degree
Girl:
Age: 22 years;
Education: Form Four
Je, kuna tatizo hawa watu wakioana? Naombeni mawazo wana-JF
Kwani degree nini ni kijana mbona ni mafile tu kuna watu wana ma PhD na wanao walio soma darasa la saba, ukisha rudi nyumbani yanaruka yote ulio soma.
Yani mimi sidhani leo ukiniambia nifanye calculas taziweza :biggrin1:
Owa tu tena huyo mwenye elimu ya chini ni bora kwako, mana bado hajashikwa shikwa mapaja na wengi :biggrin1:
Mhhh mimi ni fazaa dogo mzee wa kazi.AISEE SHIKAMOO YAKO MARA KUMI,,AU NIKUONGEZE???
:msela::msela::msela:
Boy:
Age: 25 years;
Education: degree
Girl:
Age: 22 years;
Education: Form Four
Je, kuna tatizo hawa watu wakioana? Naombeni mawazo wana-JF