Je, naweza kumuweka mtoto wangu wa miezi mitatu kama mwanahisa kwenye kampuni yangu?


Podcast

Podcast

Senior Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
106
Likes
56
Points
45
Podcast

Podcast

Senior Member
Joined Aug 21, 2018
106 56 45
Law of Contract Act and Companies Act
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,139
Likes
413
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,139 413 180
Habarini wakuu,

Kuna idea ninayo sasa itanilazimu kuanzisha kampuni, nimepanga kwanza ntaiendesha kama kampuni ndogo na nafikiri ntaanza na kama waajiriwa wawili au watatu.

Ila sasa kuna kitu sijakipata vizur, kwenye memart nilitaka nimuweke mchumba wangu tuwe wawili kama shareholders ila sasa nikafikiria kumuongeza na mtoto wangu lakini yeye bado ni mdogo.

So kwa wale waliowahi kuregister kampuni, naweza nikamuweka hata mtoto wangu mana bado ni mdogo. Ama nibaki tu mimi na mchumba wangu?

Asanteni sana
Waweza kumueka mchumba ili kusisitiza aolewe nawe hatahivyo kati ya hisa 100 mpe chini ya 5 ili asiwe na sauti ndani ya kampuni

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,263,033
Members 485,780
Posts 30,139,576